Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bungeni: Mbowe aweka msimamo wa posho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Edson Zephania, Jun 21, 2011.

  1. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Msimamo wa kutopokea posho upo palepale, tufanye maamuz kwa maslah ya wananch na si wabunge, walimu, polisi, manesi nk wanapata wapi posho?. Kama suala ni sheria bunge ndo hutunga sheria hvyo pia kunauwezekano wa kubadilisha.

    Ni kwamba Mbowe amejaribu kuelezea unafiki wa viongozi na wabunge katika nyanja hizi.
    1. Je kuna kiongozi mpaka leo hii ambaye hajui ukimwi unaambukizwaje? Sasa hizo semina ni za nini?
    2. Wafadhili wanasafiri na economy class watanzania wafanyakazi business class
    3. Je ni wangapi wakistaafu wanaweza nunua shangingi? Sasa ni kwanini yasiuzwe na wafanyakazi wakopeswhe magari yao?
    4. Semina zimezidi kila waheshimiwa wakienda wanaishia kupewa mabegi, huo ni wizi mkubwa sana.

    Kwa kifupi viongozi wanatumia muda mwingi kwenye vikao vya kulipana posho na kama hamna posho hamna anayehudhuria
     
  2. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Magari ya serikali, kila mfanyakaz akopeshwe na anunue gari lake na alitumie atakavyo.
     
  3. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Manunuz ya umma, serikali hufanya manunuz above the normal price.
     
  4. Mkwawa

    Mkwawa JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nakusoma mkuu mwaga nyuziiiii
     
  5. J Rated

    J Rated JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jamaa nimemkubali kweli..alipoanza kuongea ilibidi ofc nzima shughuli zisimame tumsikilize..
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    endeela kutuhabarisha mkuu
     
  7. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nimemsikiliza Mheshimiwa Freeman Aikaeli Mbowe. Kwa kweli alichokiongea naweza Kusema Amefunga Bunge la kumi (10), bila shaka kuna watu machozi yamewatoka. Ni Misumari ya Moto mwenye Macho haambiwi Tazama
     
  8. z

    zamlock JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    lete habar mkuu mbona kimya hiyo nitaingalia saa sita usiku jamaa ni mtambo sasa na kuhusu habari ya magazeti kwenye gazeti la mwanchi?na upotoshaji wa taarifa unafiki sana
     
  9. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wabunge wanasafiri First Class kwenda Washngton kwa Kwa Shillingi millioni 12 wakati Donors wanasafiri Economy class
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Jamani hakuna umeme - tv zimika. leteni habari
     
  11. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yahaaaaa ni kweli nimemsikiliza ameongea point mwanzo mwisho,alafu kulikuwa na utulivu wa hali ya juu pindi anaongea.
     
  12. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Viongozi wiki nzima wanakimbizana kwenye Seminar lengo lao ni kufukuzana na Posho. Kuna Viongozi mpaka leo hawajui jinsi ya Kujikinga na ukimwi?
     
  13. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ule Utulivu ni Sindano iliyokuwa inaingia Taratiiiibu
     
  14. d

    deecharity JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 808
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Kila kikao wanapewa mabegi, tangia awe mbunge analather bag 24 zinaishia kugaiwa kwa ndugu 2.
     
  15. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kasema nini sasa mbona hutuhabarishi
     
  16. z

    zamlock JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    aisee ccm wanalo je kuna kitu wanaweza zungumza tena wandugu hao ccm si ni bora bunge lifungwe alafu watekeleze hayo
     
  17. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #17
    Jun 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!safi sana mawazo mbadala ni muhimu sana katika kuongozi nchi hii!!
     
  18. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #18
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ameuliza ni watumishi wangapi wa Uma leo wakiingia kwenye Sekta Binafsi wataendelea kutumia Mashangingi? Ni watanzania wangapi walio kwenye sekta ya Una leo hii wakiwa kwenye sekta binafsi watasafiri Bussoness Class ( Hata kupanda ndege tu). Hiki ni Kibano ambacho nadhani mpaka sasa Wabunge wanaendele kukijadilia mioyoni mwao
     
  19. d

    deecharity JF-Expert Member

    #19
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 808
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    wakishastafu ubunge hakuna anaethubutu kupanda first class, wala bussinec class na wengine hata hzo ndege hawapandi kabisa.... Kanifurahisha sana.
     
  20. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #20
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sisi tunaendelea kujichana Kwenye Mashangingi huku Wagonjwa wetu tunawanunulia Bajaji ha ha ha haaa
     
Loading...