Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bungeni: Lowassa atangazwa Mtoro

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mwanakili90, Jun 21, 2011.

  1. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Katika zoezi linaloendelea hivi sasa,la kupiga kura ya kupitisha Bajeti,Mh.Edward Lowasa ameitwa mtoro na wabunge wenzake baada ya jina lake kuitwa na kuwa kimya,kuna mbunge akaitikia mtoro.
     
  2. T

    The Priest JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hata Rostam hayupo
     
  3. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Shibuda nae kakimbia kupiga kura
     
  4. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mafisadi wote hawapo,sema kwa lowasa wameropoka tu mtoro
     
  5. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    chenge yupo.
     
  6. t

    tortoise Member

    #6
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Adhabu yao ni nini ?
     
  7. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ajabu ya UTORO ni nini? Unless kuna UDHURU, usipokuwepo mahali bila taarifa ni utoro tu au kuna neno laini zaidi?
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hawana jeuri ya kumsema akiwepo hao...Walikuwa well sure kwamba hayupo ndio wakasema hilo!
     
  9. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wanamwogopa?
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Sasa Lowasa aache kufanya mambo yake ya maana aje kwenye bunge ambalo wabunge wa ccm kazi yao ni kusema ndio!,........... Lowasa ni mjanja sana ataki kuwa sehemu ya lawama kwa kupitisha bajeti ya hovyo kama hii. Ongera sana Lowasa.
     
  11. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wametoka ili kuja kutengeneza michongo na namna ya kuihujumu serikali!
     
  12. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    nadhan Mapacha wa3 wote hawapo.
     
  13. R

    Rweye JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,736
    Likes Received: 1,306
    Trophy Points: 280
    huku kwetu TAA ZIMA wamezima umeme wao tokea jioni hii
     
  14. S

    SUPERNATURAL New Member

    #14
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata angekuwepo hataki bughudha. Eti akabishane na watoto wa jana kwenye siasa kama kina Lema wanaotangaza siasa mbele ya majeneza kanisani huku akisimama madhabahuni? Lowassa anafaa awakwepe wahuni kama kina Lema
     
  15. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,599
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Yupo nje ya nchi,
     
  16. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,519
    Likes Received: 1,714
    Trophy Points: 280
    Kwani EL haangaliagi hata luninga? Maana anaweza kua hayupo bungeni lakini akawa anacheki kupitia luninga. So if that is the case, then jamaa walioropoka "mtoro" wana libalaa likubwa!!!
     
  17. a

    alpha5 JF-Expert Member

    #17
    Jun 21, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kwani huyo lowasa ni nani hadi awape watu kimuhe muhe??????????????
     
  18. BCR

    BCR Senior Member

    #18
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyie mmelipwa kumsafishaee!
     
  19. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #19
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mtoro ni mtoro. Sababu tutazijua baadae!
     
  20. J

    Jombi Jombii Senior Member

    #20
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Edward Lowass ndie Mwenyekiti wa Taifa wa CCM na Rais wa JMT by actions but ceremonially ni Vasco Da Gama a.k.a JK
     
Loading...