Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bungeni live!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dr wa ukweli, Jul 20, 2011.

  1. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ile kampuni ya BAYPORT inayoibia walimu imetinga tena bungeni ni mbunge wa kasulu anauliza wataacha lini kuwaibia walimu? Waziri anadai mwisho wa makato ni 1/3. Bahat mbaya umeme umekatika wenye nao waendelee kutujuza yanayojiri mjengoni.
     
Loading...