Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bungeni Live: Waziri Mkuu ajibu maswali ya papo kwa papo!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pascal Mayalla, Apr 14, 2011.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,532
    Likes Received: 6,132
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,

    Leo siioni TBC live ya Bungeni, wenye access na Star TV tuambiane kinachojiri, na kibidi mtupatie update ya maswali ya papo kwa papo kwa waziri mkuu, na ni utaratibu, swali la kwanza, hutoka kwa kiongozi wa upinzani bungeni, Mhe. Freeman Mbowe.

    Ikumbuke hatma ya muswada katiba mpya bado ni tete, huku sintofahamu ikiendelea baada ya serikali kujipanga kuunyofoa kinyemela

    =============
    UPDATE:

    Soma maswali na majibu yake kwenye hansard iliyoambatanishwa hapa (haijafanyiwa editing vema)
     

    Attached Files:

  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,532
    Likes Received: 6,132
    Trophy Points: 280
    Nimeambiwa Star TV wako hewani, mwenye access naomba atu -updade kinachoendelea, angalau kwa maswali ya papo kwa papo tuu!.
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Pasco, thanks for always keeping us posted kwenye masuala ya Bunge... kwakuwa wengi tuko makazini (au nje ya nchi), na kuweza access bunge ni ngumu... tunaomba kama utakubali, uwe unatupa dondoo za yanayojiri

    Nafahamu kwamba unaweza na nita-appreciate sana msaada huu kwa faida ya wanaoipenda Tanzania including mimi na wewe
    :help:
     
  4. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wameingia mitini ili tusijue kinachoendelea bungeni. Kwa mtindo huu, afadhali tubaki na vyombo vya habari vya watu binafsi ili tuokoe kodi zetu.
     
  5. A

    Anyambilile Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii hali imeanza toka jana jioni na huku ni kutunyima wananchi habari mhimu hasa za bunge
     
  6. K

    KWELIMT Member

    #6
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    aysee nimetegeshea radio yangu hapa kazini hadi nimerekebisha saa kumbe hawako hewani!duuh......................tunarudi enzi za TANU sasa!

    CJUI TZ 2NAKWENDA WAPI?................
     
  7. E

    Egyptian Member

    #7
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna maswali na majibu kutoka wizara mbalimbali.Nimechelewa kufungua startv nikingoja tbc1 hadi nususaa imepita,nilidhani labda leo hakuna kikao!
     
  8. Revolutionary

    Revolutionary JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nashangaa sana kuona asubuhi hiiTBC hawaoneshi Bunge leo, maana nashindwa kabisa kuelewa TBC kama Luninga ya taifa ni kitu gani muhimu wanachopaswa kuonesha kama si bunge jamani? na hii sio mara moja, majadiliano ya katiba hawayaoneshi, si Kongamano la UDASA wala Public Hearing ya Mswada!

    Nini kazi ya Television ya taifa jamani au kuna hitilafu? Tuambiane!
     
  9. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Bunge linaendesha kipindi cha maswali kwa waziri mkuu,ubabe wa spika dhidi ya wabunge wa upinzani umeendelea ni kama vile CCM wamejipanga rasmi kuzuia hoja muhimu za upinzani.
    *wakati huo huo TBC nayo kwa maksudi inaonyesha kipindi cha Russia badala ya bunge live ili wananchi waone waziri mkuu akijibu mambo muhimu
    *SITTA anamuumbua mbunge mwenye boti aeleze ukweli nae anakiri.(personal interest)
    *JE TUTAFIKA??
     
  10. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wameagizwa na CCM wasioonyeshe mambo yanayowashushua
     
  11. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #11
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Serikali ya JK inaogopa watu wasipate habari kwani wanaweza kumwondoa kabla ya 2015, ila zikitokea tafrija za CCM wao ni wa kwanza kabisa kupeleka mikamera yao.
     
  12. Dr-of-three-Phd

    Dr-of-three-Phd Senior Member

    #12
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanaogopa kilichomkuta Mkurugenzi aliyepita! hahahah!
     
  13. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi jamani tunawezaje kujua kwamba TBC wanatengewa bajeti kiasi gani kwa mwaka na wanatumiaje. Itatuwezesha kujenga hoja kwamba wasitengewe kutumia pesa zetu, watafute zao kutokana na matangazo kisha wawe na uhuru wa kutunyima habari muhimu kama wanavyofanya

    This is not only too much but very stupid. Nanni anawaambia kwamba priority ya wananchi ni vipindi vilivyorekodiwa vya kilimo kwanza na siyo mijadala ya Bunge?
     
  14. L

    Loloo JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanaweza kuwazzuia watanzania wasione lakini hawataweza kuwazuia kusikia na kufikiri
     
  15. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    kaka kumbe na wewe umeona imeniuma saaana tena sana wabunge wa upinzani wananyimwa haki zao halafu mibunge dhaifu ya ccm inamshangikia spika. kwa kweli nimepandwa na hasira ya ajabu na kusababisha kuwaza vitu vya ajabu ajabu kama assasination. nna hasira bd ngoja temper i cool ntarudi tena
     
  16. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Siyo ubabe bali ni "Inferiority Complex" SPIKA Makinda ni debe tupu! Kwahiyo amekaa katika hali ya kujilinda watu wasifahamu udhaifu wake...
     
  17. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jamani hebu tuambieni kinachojiri huko...........mawazo yenu mazuri lakini mnatuacha njia panda.
     
  18. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #18
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Leo ni KIPINDI CHA MASWALI YA PAPO KWA PAPO KWA WAZIRI MKUU.na kama kawaida ccm hawataki tbc waonyeshe kwani anaweza adhirika,nao wanajua TBC ina coverage kubwa nchini na itaweza KUCHUBUA GAMBA LAO.huu ni mkakati maalumu.
    *Spika ameendeleza ubabe dhidi ya wapinzani hususan cdm.
    *SITTA kwa mara nyingine ameonyesha ukomavu wake kwa kumuumbua mbunge mwenye personal interest.
     
  19. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #19
    Apr 14, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ..Niliishasema, hawa watu hawawezi kukubali kuumbuliwa kila siku kupitia live za TV. Kuna siku wataamka na kwa wingi wa kura zao, na UJINGA wao, watapitisha azimio la kuzuia vipindi vya Bunge kuwa Live kwenye TV! Mark my Words.
     
  20. e

    emma 26 Senior Member

    #20
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nyie kama munauwezo onyesheni na nyie
     
Loading...