Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bungeni live;serikali inajibu hoja za wabunge kuhusu bajeti hivi sasa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by thatha, Jun 22, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Anayeongea ni mary Nagu wairi wa uwekezaji na uwezeshaji
     
  2. t

    thatha JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Anazungumzia uwekezaji hapa nchini na changamoto zilizopo.tatizo ni umeme usio wa uhakika na miundombinu
     
  3. t

    thatha JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    tupe mkuu,tuna hamu ya kusikia wanatuambia nini mpya
     
Loading...