Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bungeni Live, Leo June 20

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Arusha Mambo, Jun 20, 2012.

  1. Arusha Mambo

    Arusha Mambo Senior Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
  2. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
  3. Arusha Mambo

    Arusha Mambo Senior Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ahsante kwa ushauri,

    Tunasikiliza tunaona iko vizuri,
    ila pole kwa hali hiyo, inapotokea hivyo tafadhali refresh page yako ya tune in.
    Arusha Mambo
     
  4. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Oyah mbona sisikii kitu aisee??
     
  5. Delegate

    Delegate JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 331
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
  6. Arusha Mambo

    Arusha Mambo Senior Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
  7. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mnazingua tu.......
    Kama hamjajipanga msijitangaze bwana hamna kinachosikika hata
     
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Acheni lawama mbona inasikika, halafu hata kama ingekuwa haisiki ni tatizo dogo la kiufundi ambalo unaweza kutoa feedback na kurekebishwa.
     
  9. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Sasa wewe Losambo, suala la lawama linatokea wapi???

    Mbona watu kama nyie mnapenda kufanya vitu kwa mazoea?? Mi nimerudisha marejesho toka mwanzo kuwa siipati hiyo redio... unaniambia habari za kiufundi sasa mi fundi???
    Ndio maana nikawaambia kuwa wajipange kwanza ndio waanze kujitangaza.......

    Acha kiherehere Mkuu, ungeelekeza huo ufundi ulioufanya wewe badala ya wewe pia kuanza kubwata hapa wakati hata hujui natumia machine gani...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
  11. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Mda si Mrefu Mh John Shibuda atakuwa hewani kuchangia hoja ya Bajeti
     
Loading...