Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bungeni live: kamati ya nishati na madini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Apr 19, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ngeleja na Malima watatoka leo?
     
  2. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona huku kwetu TBC imepotea ghafla??
     
  3. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 572
    Trophy Points: 280
    Mbona ni maswali na majibu kwa PM na swali la kwanza limeulizwa na KUB?
     
  5. Tai Ngwilizi

    Tai Ngwilizi JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nasikiliza Arusha mambo...asanteni sana
     
  6. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Hivi leo huyu mama Makinda yupo Bunge litaendeshwa salama kama jana kweli? maana jana Naibu Speaker alikuwa very fair kwa kweli maana inaonekana na yeye anakerwa na mambo haya! wabunge wa CCM waliwasha mtoto kweli kweli, lakini utekelezaje upo ?
     
  7. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ee bwana Eeeeh! Duh! Hii Arusha Mambo FM naipata clear kabisa hapa ofisini!
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Kitu arusha mambo fm live
    Naona PM anajibu maswali apa
     
  9. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Akitoka huyu mtoto wa mfanyabiashara
     
  10. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
  11. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mtoto wa mfanyabiashara ajikanyaga juu ya swali la matusi kwenye uchaguzi
     
  12. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mkuu shukrani sana. Nimeingia kwenye hii link ya radio Arusha Mambo FM, mambo ni mswano!
     
  13. z

    zoea Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila mtz anadaiwa milioni 350,kwani tumeuzwa?
     
  14. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Mama ameshaanza ubabe! mimi ni CCM damu lakini huyu mama simpendi kabisa! hatendi haki Bungeni !
     
  15. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    KUB kwa waziri mkuu safi lakini siku ile watu wanaonyeshana umwamba wa Kizungu kwa kuwauliza maswali wagombea wa EALA sikumsikia akiuliza swali japo alikuwa akipaishwa na wagombea. Nilimsikia Mr. II akiuliza.
     
  16. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Haka karedio kamakuwa kakombozi kweli manake unachapa kazi huku unapata taarifa mbalimbali hata ukiwa umebeba box kwenye masikio unaweka kinasa unapata habari.

    Market penetration ya hii Arusha mambo ni kiboko nadhani imepata wasikiliza wengi ghafla.

    Huyu waziri Mkuu naye eti PIGA GEUZA!
     
  17. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
  18. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Haya wadau mambo yanaanza
     
  19. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Makamba kaanza bungeni
     
  20. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nashukuru sahii 52 mpaka sasa
     
Loading...