Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bungeni Live: June 28, 2012

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Jun 28, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Habari toka jikoni zinasema kuwa Waziri wa afya bwana Hussein Mwinyi kutoa kauli ambayo ina ujumbe huu.

    Wote watakao Goma kufukuzwa kazi kuanzia leo na wataweka daftari la kujiandikisha na kusaini.

    Viongozi wote wa migomo kusimamishwa kazi na ikiwezekana kufutwa kazi na ikiwezekana kunyang'wanywa leseni.

    Kutofanya shughuri yoyote katika maeneo ya hospitali.

    Watakao kubali kufanya kazi kulindwa na askari.

    UPDATES

    Dodoma Interns 11 watimuliwa katika mafunzo ya vitendo kwa sababu ya mgomo
     
  2. p

    pj0409 New Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni uonevu wa hali ya juu na ubabe wa serikali yetu inayosema inajali maslahi ya walala hoi!
     
  3. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    huwezi lazimisha ng'ombe kunywa maji ilhali umempeleka mtoni.
     
  4. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mmmmmmmmmm
    Hivi chanzo cha kugoma ni nini???
    Mtoto kagoma kwenda shule wewe unapgaaaaa''mmmmmmmmhhhhhh

    T.I.T (This Is Tanzania)
     
  5. Mfichua siri

    Mfichua siri Senior Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtoni?
     
  6. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mh serikali isipo angali itaumia sana.
     
  7. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    kabla wabunge hawajaongelea kugoma wamepandishiwa mishahara kwa ajili ya kununua kura 2015 hadi m.10,yani madaktari kutaka walipwe milioni 3 imekuwa nongwa hadi mnataka kuwaua kwa kipigo..mtajificha wapi siku ukombozi ukiwadia?
     
  8. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 758
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    serikali dhaifu kauli dahifu....makamanda hatuogopi watu wasiotumia akili vizuri
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Iko wapi utawala wa kidemokrasia unaojali haki na utu wa mwananchi?
    Wanajeshi wetu mnayaona haya?
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Wale ambao wataendelea kugoma hawatalindwa na polisi? kwani kazi ya polisi si kulinda raia na mali zao..
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Kunyang'anywa leseni ya kufanya kazi hawana jeuri hiyo. Mwenye uwezo wa kumnyang'anya leseni ya kufanya kazi ni chama chao cha Medical Association of Tanganyika. Hata hiyo MAT ni mpaka uende kinyume na maadili ya udaktari ndio wanaweza kukunyang'anya leseni. Serikali inaweza tuu kumfukuza kazi ila bado leseni yake anayo na anaweza kuendelea kupractice popote.
     
  12. J

    John W. Mlacha Verified User

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    madaktari nawashauri kaa daftari likiwekwa nendeni mkasaini then mnasepa zenu
     
  13. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    shukrani mkuu ....
     
  14. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ritz mbona sikuhizi mbili umebadilika sana naona umeshaichoka hii serikali
     
  15. P

    Ptz JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni dakika chache zimebaki kwa Pinda kutekeleza maamzi dhaifu juu mgomo wa madaktari, ni siku itakayogubikwa majonzi na simanzi kwa watanzania na kauli ya serikali itageuza mjadala wa wabunge kuijadili bajeti ya ofisi ya waziri mkuu ilowasilishwa Jtatu kwa kuanza kujadili maamzi ya serikali, wabunge wengi watapandwa na jazba kwani miongozo itatawala leo huku wapinzani wakionekana ni wachochezi. Nawasilisha.
     
  16. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tatizo wanafikiria kutumia njia ya mkato kumaliza tatizo wakati walitakiwa kukaa na kujadili yapi yanatekelezeka na yapi yanaweza kusubiri ,... dr's nao ni binadamu wataelewa tu
     
  17. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    pinda atalia tena bungeni leo..naye ni dhaifu
     
  18. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Pinda ajisahau na kusema mh waziri mkuu badala mh spika
     
  19. S

    SirBonge JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 330
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Bungeni sasa, baada ya kuulizwa na KUB hakuna kauli ya serikali leo, wamesoma upepo mbaya!
     
  20. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kutoka bungeni pinda ametoa salam na tamko la serikali kwa dk,ulimboka na mgomo wa madaktari, na amesema serikali haina tamko la zaidi!
     
Loading...