Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bungeni Live, June 21: Maswali kwa Waziri Mkuu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Arusha Mambo, Jun 21, 2012.

  1. Arusha Mambo

    Arusha Mambo Senior Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
  2. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Madai ya madaktari yaibuliwa
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Wanaofuatilia watujuze maana 2po chimbo
     
  4. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mbowe amemuuliza suala la mgomo wa madaktari na waalimu unaweweza kuanza wakati wowote anataka kujua jinsi serikali ilivyojipanga kukabiliana na hali hiyo.
     
  5. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    waziri mkuu baada ya kuulizwa kuhusu mgomo wa madaktari majibu yake si yakuridhisha kwa upande wangu.
    kwa hatua ya kwenda mahakama ya kazi je madaktari wakianza mgomo watasubiri hadi kesi iishe au itakuwaje?
     
  6. s

    simon james JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pinda anasema wanaenda mahakamani
     
  7. t

    thatha JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    pm anaelezea vizuri sana kuhusu migomo ya walim na madaktari ambalo ameulizwa na mbowe
     
  8. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Adai wakigoma hawana dhamira ya kweli ya kuwatumikia watanzania
     
  9. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    swali la pili pia linaulizwa kuhusu matatizo ya watumishi wote kwa ujumla
     
  10. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Haya sio majibu, walipofuta misingi ya ujamaa na kujigemea walifuta rasmi kazi za kujitolea vile vile, hivyo ni lazima wafikie maridhiano na makundi haya.
     
  11. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kasema wanajipanga kwenda mahakama ya kazi baada ya mazungumzo kukwama
     
  12. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Katika Maswali ya Papo kwa papo kwa Waziri Mkuu Dogo janja amemuuliza Pinda kuwa katika Mazishi ya Mhe.Summari Pinda kama mwakilishi wa serikali alitoa ahadi kwa wananchi wa arumeru mashariki kuwa serikali watatekeleza ahadi zote ambazo waliahidi.Sasa kwavile Jimbo limeshapata Mbunge Je Serikali Iko tayari kutekeleza ahadi zote walizoahidi au ilikuwa ahadi za kisiasa?Jibu toka kwa Pinda Serikali watatekeleza ahadi ambazo zipo kwenye ilani ya CCM.

    Wanabodi hili limekaaje?
     
  13. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    Mizengwe Pinda
     
  14. sheiza

    sheiza JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 580
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 60
    Nilifikiri ameulizia ahadi za ccm.. kama ni za serikali na pinda aliahidi kama kiongozi wa serikali ni sawa..vitu kama barabara, huduma za maji safi na umeme ni majukumu ya serikali kupitia kodi zinazolipwa na wananchi wakiwemo wa arumeru.. so ni sawa na swali lipo mor tecnicol..
     
  15. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,127
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Kwa kuangalia jibu, Pinda kajibu sawa, kikubwa hapa ni je kweli watatekeleza?? Manake for sure hawawezi kutekeleza ahadi zilizo kwenye ilani ya CHADEMA.
     
  16. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Pinda kasha pinda sana huyo...
     
  17. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #17
    Jun 21, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hongera Zambi. Na sheria hiyo ikipitiwa iguse hata zao la Kakao kule Kyela. uuzaaji wa kakao mbichi kwanza umeshusha ubora wa kakao inayotoka Kyela na kibaya zaidi kumezuka wizi wa kakao zikiwa mitini usiku na kuhatarisha usalama wa wakulima.
     
  18. M

    Malyenge JF-Expert Member

    #18
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 2,043
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Waziri mkuu Mh. Pinda leo bungeni wakati akijibu swali la Mh. Nasari amesema haina haja kwa vijana kusema kwa kutumia nguvu mpaka kutikisika. Amesema kuongea hivyo si muhimu bali ni kujikita kwenye hoja. Kwamba kuongea mpaka povu linamtoka mtu hayo si mambo katika nchi yetu. Wadau mnasemaje?
     
  19. w

    wade kibadu Senior Member

    #19
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hilo swali la msingi.
     
  20. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #20
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Acha umbea kijana
    hadi huku mnaweka chumvi
    Huna cha kupost, comment post za wenzako kweli hili nalo neno kweli...
     
Loading...