Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bungeni Live: Julai 2, 2012

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dullo, Jul 2, 2012.

  1. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. Arusha Mambo

    Arusha Mambo Senior Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Katika Hotuba yake ya Mwisho wa Mwezi jana July 01, Mh. Rais alidokeza kuhusu mabadiliko ya Mshahara kwa wafanyakazi wa Serekali, Sikiliza ili kufahamu wakati wa usomaji wa Bajeti ya Manajementi ya Utumishi wa Umma ni kwa kiasi gani mshahara huo utakuwa umeongezwa na kama utaweza kusaidia kupunguza makali ya Maisha.

    [FONT=&quot]Ili kusikiliza bonyeza hapa:[/FONT]
    [FONT=&quot]http://tunein.com/tuner/?StationId=158711&[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
    [FONT=&quot]
    Redio ikifunguka usiache ku [/FONT]
    [FONT=&quot]LIKE[/FONT][FONT=&quot] na kutuma maoni yako kwa [/FONT][FONT=&quot][FONT=&quot]info@arushamambo.com[/FONT][/FONT]

    Source: Star TV
     
  3. B

    Blessing JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amjambo wana JF, naona leo WABUNGE watakua na hekima kujadili hiyo swala la Madaktari kwa makini sana na huyo SPIKA pia atakuana busara na simama kikamilifu kama Speaka na kutumia akili ya busara. Issue ya madaktari ni swala nyeti na vitisho au maneno ya karaha will never reach anywhere.

    Mimi nasema wale wavyo sema eti wafukuzwe awana AKILI kabisa kwa sababu hasara ni sisi WATANZANIA wanyonge pamoja ule anavyosema eti wafukuzwe. Hawa madaktari wanadai vifaa vya utendaji. It makes no sense if you go for treatment and the necessities to provide services are not available unafanya nini kazini.

    You do not need education to read along the lines most often people who talk nonesenses are people who have no education or fluck around to get certificates. We need intelligencies to deal with doctors because our lives are in their hands. Wabunge wana pesa na wanaweza kutibiwa popote pale. Wewe masikini unasema hivyo --- una akili kweli ? Hali ni tete na wananchi wanachukia kwa maneno machafu ya kutisha.

    DOLA AU WANANCHI KIKWETE NA PINDA mpime hali mnavyo leta Tanzania. Mungu atawaadhibu sana kwa maneno na matendo yenu.
     
  4. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nakushukuru sana mdau kwa kutoa hii link. kwa sasa nipo Marekani na ninafuatilia moja kwa moja mambo yanayoendelea kule mjengoni
     
  5. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Thankx Dullo nalipata Bunge as if niko hapo Area C Dom.
     
Loading...