Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bungeni leo: Updates

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PRISCUS JR, Apr 23, 2012.

  1. PRISCUS JR

    PRISCUS JR JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Heshima mbele wakuu, Wenye taarifa na kinachojiri bungeni watujuze tafadhali huku umeme wameuchukua. natanguliza shukrani wanajanvi
     
  2. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 413
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sisi wa mikoani tunawategemea mtupe updates.
     
  3. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,426
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 63
    Ndo 09:03, bunge ndo linaanza.
     
  4. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 975
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18


    Twategemea sana kwani wengine kwa mida hii hatuna access na vyombo vya kututaarifu live issue za mjengoni
     
  5. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,365
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 48
    Wengine 2po mashambani huku simanjiro 2meshatoka a town mida hii
     
  6. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 48
  7. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,500
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    uko juu sana nilikuwa nahangaika kutafuta Link nisikilize maana sijaja na karedio kangu kazini
     
  8. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 413
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ehe!
    Ukishaingia hapo unafanyaje?
     
  9. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 975
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Shukrani za kipekee mkuu. Napata matangazo live toka mjengoni
     
  10. Arusha Mambo

    Arusha Mambo JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    SIKILIZA LIVE KUTOKA BUNGENI:

    Leo ni siku iliyokuwa inasubiriwa kwa hamu, je itaweka historia katika utawala wa Tanzania?

    Karibu usikilize vipindi vya Bunge LIVE kutoka Dodoma, kupitia www.arushamambo.com click "Sikiliza Arusha Mambo FM..." Radio ikifunguka kwenye page ya tunein please click... to Like the radio.

    Source: Arusha Mambo.
     
  11. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,365
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 48
    Endeleeni ku2pa wengine 2na sumu za kichina
     
  12. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hongera arusha mambo kwa kazi nzuri.
     
  13. Ciphertext

    Ciphertext JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imekaa kisasa.
     
  14. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,629
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 48
  15. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 48
    hhaha poa mwana...
     
  16. samito

    samito JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 621
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Arusha Mambo fm mko juu ile mbayaaa.. big up
     
  17. k

    kagosha Senior Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    Asante sana De'levis, niko nje ya nchi napata matangazo live bila chenga mpaka raha.
     
  18. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 48
    naomba niwambe kwamba hoja ya zitto itawasilishwa bungeni Mchana baada ya Hoja ya Kamati za Kilimo na Maliasili
     
  19. i

    ikindo Senior Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 8
    Tupo pamoja wadau, serikali legelege na yakimtandao lazima iwajibishwe, ili tuweze kupata maendeleo ya kweli yumechoshwa na porojo za Abunuas:mad2:.
     
  20. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 48
    UPDATE

    taarifa ya Maandishi ya kutaka kuleta hoja ya kutokuwa na imani na Waziri Mkuu (ibara 53A ya Katiba) imewasilishwa rasmi kwa Spika.na Mchana Leo HOJA ya kutaka Azimio la kura ya kutokuwa na imani na Waziri Mkuu itakabidhiwa kwa Spika (kanuni 133(2)(3)). 'Taarifa vs Hoja'
     

Share This Page