Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bungeni leo: Martha Mlata; Kanumba alitakiwa awe na Bodigadi na hakustaili kuishi Sinza

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Dadio, Apr 11, 2012.

  1. D

    Dadio JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mbunge huyu alipokuwa anachangia hoja kuhusiana na sheria juu ya haki za wasanii na kazi zao. Alsema maeneo aliyokuwa anaish marehemu kanumba ni uswahilin hatari kwa Jk pamoja na Pm na wengneo.

    Aidha aliongeza kuwa msanii huyo alpaswa kua na bodgad wa kumlnda.
     
  2. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    du hao ndo wabunge wa CCM
     
  3. M

    Makindo Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu atupe uhai mwaka huu tutaona na kusikia mengi
     
  4. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Yeye kama mbunge anaishia wapi? singida au london?
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Kwa vyovyote vile huyo atakuwa viti maalum. Alitaka akaishi magogoni?

    Hii ndo effect ya emotional thinking!
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    maskini akipata...
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ukumuuliza mtu mwenye akili timamu achague kati ya maisha 'huru' au kuzungukwa na mitutu kumlinda mpaka chooni atachagua maisha 'huru'. Lakini kwa sababu maisha 'huru' yanakuwa kwenye majaribu basi mtu analamizika kuzungukwa na watu wa miraba minne tena waliobeba salaha.

    Kanumba hakuuwawa na majambazi, hakuvamiwa na watu asiowajua. Bodyguard anahitajika kama mtu anaona kuwa usalama wake unaweza kuwa hatirini. Huyu Martha Mlata anataka kutuambia kuwa Kanumba amekufa kwa sababu hakuwa na bodyguard? Au kwa sababu wanaona wenzao wa Hollywood na Nollywood wamezungukwa na mabaunsa basi Mlata anaona naye aige. Asilolitambua ni kwamba huko kwa hao ma-star mambo ni tofauti kabisa - kiusalama.

    Kwa vyoyote vile, Kanumba amekufa katika mazingira ya scandal. Bahati ni kwamba msiba umevamiwa na wanasiasa kwa sababu zao wenyewe hivyo kipengele cha scandal kinafifia. Ni marehemu Kanumba na huyo binti wa miaka 17 (or 18) ndio wanajua nini kimemuua na pengine hali ingekuwa hivyo hivyo hata kama alikuwa anaishi Oysterbay.
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Anatafuta umaarufu kupitia kanumba
     
  9. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Huyu huko bungeni sio mahala pake anafaa kuimba kwaya tu huko kwao Singida!! Hivi ccm hawaoni aibu kuwa na wabunge wa hadhi hii wanaodhani ni lazima wafungue vinywa vyao hata kama midomo yao inanuka?
     
  10. M

    Malova JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    bodigadi wake ni umma
     
  11. K

    KAMHABWA New Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo ndiye mwakilishi wa wananchi na lugha zisizofaa. Wanaoishi Sinza si binaamu wa kawaida? Je Sinza nani anstahili kuishi huko? Je Martha Mlata anao walinzi wangapi kwa sasa? Au kajisahau hata jukumu lililompeleka mjengoni? Ni bahati mbaya sana lakini ebu tuendelee kusikiliza yatokanayo:yell:
     
  12. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yy ana mlinzi? uzunguni ni wapi uko ambako w2 hawafi? kweli bunge limevamiwa
     
  13. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Huyu Mbunge sijawahi kumsikia akiongea la maana, Ona leo tena ameropoka..

    Kuna uhusiano gani kati ya kifo cha kanumba na kuishi uswahilini na kutokuwa na Bodigadi?
    Ina maana yeye aligombea ubunge ili ajiwezeshe na asiishi uswahilini?
    Je hawa wengine wanaoishi uswahilini hawana haki ya kuishi pengine?
    Kwamba Kanumba alitakiwa asiishi uswahilini na awe na Bodigadi, kwa hiyo nini kifanyike?
    kwamba tumfufue ili tumuondoe uswahilini kisha tumpatie mabodigadi? Halafu?

    Hiki Kibibi sijui niaje aisee!! Yaani hapa kina entertain matabaka wazi wazi!!
    Danm!!!
     
  14. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu kwenye red uctumie ivyo ni wanatumia masaburi
     
  15. B

    BLB JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    poa,
    ni hasira2, sor.
    Ila masabur cjaelewa
     
  16. c

    cutienoe Member

    #16
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata haya haoni na umama wote ule anadiriki kutamka pumba hizo?? Kwahiyo bodyguard angeingia hadi chumbani kumlinda kanumba akiwa faragha na madem zake.
     
  17. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #17
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Mkuu, tafadhali ongeza neno WA CCM, maana viti maalum wa chadema wana akili na hawawezi kusema ***** kama huu tafadhali tafadhali
     
  18. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Maneno kama haya yanakuonesha UZUZU wa wengi wa wawakilishi wetu Bungeni:-(
     
  19. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #19
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    sijui inakuwaje mbunge mzima anaamua asichambe kinywa!
     
  20. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Stranger than fiction
     
Loading...