Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bungeni Kuweni Wabunifu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zomba, Jul 26, 2012.

  1. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nasikiliza bunge hivi sasa, kwanza nilianza kwa kucheka, halafu nikapata hasira, na hii si leo tu.

    Kwanini wabunge wanawasilisha hotuba zao kama wamebonyezwa "Fast forward"?

    Hotuba zinakuwa hazina raha kusikiliza inakuwa ni kero.

    Kwanini wasi-summarize? Au waongezewe muda wazisome kikamilifu? Maana jinsi zinavo-boa hizo hotuba zao wanavyozisoma unaona kuwa wabunge wengine hata hawafatilii hizo hotuba, wapo bize na mambo yao.

    Wabunge kuweni wabunifu mnakera.
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,005
    Likes Received: 3,571
    Trophy Points: 280
    Anayetakiwa kuwa mbunifu ni Makinda
     
  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Upo sahihi zomba, tena unasikia wabunge wakiwa wanapiga soga na wengine wakiongea na simu.

    Ila, si ajabu na hili likaonekana ni kuwakosea adabu 'waheshimiwa' na hivyo wakaendelea kushikilia msimamo wa kuletwa muswada wa kudhibiti mitandao inayo-'wachafua'.

    Kazi ipo!
     
  4. peri

    peri JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wanakuwa kama wan rap, mtu wala hauwezi kufuatilia wanachosoma.
    bora wafupishe kuliko kulipua wanakofanya
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nilimsikia yule bibie alyeripotiwa kesi zake za Maryland ndio kashikilia hilo.
     
  6. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kuna wengine utasikia kabla hata hajachangia anasema nisije nikasahau naunga mkono hoja kuna siku nyingine nilimuona kupitia tbc mbunge jafu anagonga tu meza wakati anaongea na kigangwala
     
  7. Wanitakiani

    Wanitakiani JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 18, 2008
    Messages: 645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa wanaboa mno!

    Nadhani Spika ndiye anapaswa kusimamia hili, kuongeza muda hasa kwa wale wanaowasilisha maoni ya Kamati na maoni ya kambi ya uppnzani kuliko kuwabania na kuwapa muda wabunge wanaochangia na kupongeza tuuuuuuuuuu hadi kengele zinawagongea.

    Wengine kazi kushukuru wake zao na watoto wao, wanatumia muda na pesa ya mlipa kodi vibaya.
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni wabunge wenyewe. Makinda ndio anawaandikia hotuba zao?
     
  9. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #9
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Na Juma Nkamia?
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ndio anawakimbiza kwa Muda
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyo sijamsikia, mie nilimsikia Leticia Nyerere.
     
  12. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    na yule aliyesaini mafao yetu tulipwe tukiwa wafu ni mbunifu? Hii inadhibitisha udhaifu umetoka mbali sana viongozi wetu hawana tabia yakupitia nyaraka /makalubashi huanguka signature tu
     
  13. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #13
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    zomba,

    Naona Mhagama kashtukia sasa, mtu anaongea hadi anasahau anajadili nini.

    Wataendelea kuiona mitandao kuwa 'inawatukana viongozi' kwa mtindo huu.

    Wanakula muda wetu hivi hivi, ndo maana sheria za ajabu zinapita hadi wao wanajishangaa in next 2months tu!

    Tunatakiwa kuhoji 'Value for money' maana wana sitting allowance ambapo ni Tanzania inayowalipa!
     
  14. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,247
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Some of them kazi mitusi na ushabiki including usingizi bila kusahau neno ndioooooooooo....
     
Loading...