Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bungeni kumekucha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dubu, Feb 2, 2012.

  1. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    hatimae ule mswaada wa malekebisho ya sheria mbalimbali umekataliwa na wabunge hadi bunge lijalo. asubuhi pia walirudisha malekebisho ya sheria ya ushuru wa bidhaa. hadi naibu supika akasema "mbona kila zamu yangu ya kukaa hapa ikifika mambo yanakuwa magumu?". bunge limeahilishwa hadi kesho saa tatu. ova
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    nilikua nakaanga samaki jikoni nikaskia NDIOOOO mara SIOOOOO nikakimbia nusura nivunjike mguu dah! kufika nakuta kura zimeshapigwa, sikuelewa kinachoendelea
     
  3. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    yule mbunge wa kigamboni alitaka mswaada uondolewe halafu akaongea mama fulani sijui ndo wanamuita chief kasema eti kile ambacho hakitakiwi ndo kiondolewe. ndipo tundu lissu kawajuza sheria za bunge zinavyosema kwamba hoja ikiletwa na ikataka kuondolewa inaondolewa yote. ndipo ndungai kasema wanaosema iondolewe waseme ndio lakini ndio na sio ziligongana. walipo rudia tena ndio zikashinda. so mswaada ukaondolewa.
     
  4. M

    Mwanyava JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umesahau kumalizia Ova and Out!

    Inaeleka naibu supika anatenda kazi yake vizuri, si mbabe kwenye hoja za msingi tofauti na supika mwenyewe ambaye akilikomalia jambo hata kama halifai atataka libaki hivyohivyo ...
    Na wabunge wakati mwingiene wanafanya kazi waliyotumwa ya kuwakilisha wananchi na wanajali utaifa zaidi kuliko itika zao za vyama. Kama siku zote wangekuwa hivyo madudu mengine yasingeruhusiwa kupitishwa na Bunge.
     
  5. Mlingwa

    Mlingwa JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hongera Mh. Job Ndugai
     
  6. K

    Kudi Shauri Senior Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 1, 2007
    Messages: 154
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa maoni yangu Bunge leo lillifanya kazi kama Bunge linavyotakiwa kufanya kazi. Bills mbili za serikali zimeshindwa kupita in one day largely because of ineptutideness of the front bench of the Government side. This was really a PATHETIC team.
     
  7. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Japo kana u katuni ila kanajua kazi
     
  8. L

    Ludewa JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Job ndugai, kichwa.
     
  9. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    jf bwana! kuna watu wako kama popo humu! mara wamsifie Ndugai mara wamponde!
     
Loading...