Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bungeni: Kamati ya kuchunguza tuhuma za rushwa yaundwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ELFU-ONEIR, Aug 2, 2012.

  1. ELFU-ONEIR

    ELFU-ONEIR Senior Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kamati ya bunge ya kuchunguza tuhuma za rushwa zilizowapata wabunge imeundwa na mh spika leo mjini dodoma


     
  2. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Huwa hazisaidiii hizi.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,661
    Trophy Points: 280
    wanataka kula pesa ya serikali tu hao na hakuna lolote
     
  4. D

    Dina JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,735
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Tushazichoka sie, tume gani hata majibu hazina?
     
  5. d

    dguyana JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna jipya kamati ngapi zimeundwa na hakuna lolote linalotusaidia sisi wananchi?
     
  6. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nao wamepewa hadidu za rejea? au za Rejao?
     
  7. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    nchi hii tume kibao zimeundwa hakuna majibu wala cha maana zaidi ya kuongeza mzigo kwa taifa
     
  8. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #8
    Aug 2, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Mkuu,
    Sasa mbona huleti taarifa kwa undani badala yake umeweka picha ya Lissu.Yale yale ya watu kudaiwa hati za Muungano wanakataa na badala yake wanaleta picha za nyerere na Karume.Tusiwe dhaifu kama serikali ya CCM tena.
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,283
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    hizi kamati toka zianze kuundwa zina faida gani? zaidi ya kula posho tu? upuuzi mtupu...........




     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hata majibu yakija walokutwa na makosa hawawajibishwi wala hata kutajwa
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hata kama wakileta majibu watakuambia tukiisoma yote itayumbisha serikali ie Richmond
     
  12. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Inaundwa na magamba watupu..hakuna jipya.
     
  13. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Allowance ni 4Mil per day msichekelee tu ni kiziba mdomo na hakuna kitakachofanyika. Watakumbushana tu "Unakumbuka ule mzigo niliokutumia mwezi wa 4? Nusu ilikua mgao wa hili jambo unaloniulizia".......

    Taarifa: Hakuna ufa wa RUSHWA! Tanzania kama kahaba, haina msimamo hata kidogo.
     
  14. Ditto

    Ditto Member

    #14
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni kwa hisani ya twitter account ya Mh. Zitto

    Zitto Zuberi Kabwe 1h Speaker has just announced a probe team to investigate the corruption allegations against members of Parliament. Credible Team Members....

    Zitto Zuberi Kabwe 1h
    Probe team to be headed by Brig. Gen Ngwilizi, Chiligati, Arfi, Blandes and Bi. Riziki. 3 CCM, 1 CDM and 1 CUF.
     
  15. ELFU-ONEIR

    ELFU-ONEIR Senior Member

    #15
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ofcoz lissu ni mmoja kati ya watakao hojiwa na kamati hio kwahio anahusika sana hasa ukizingatia aliwataja baadhi ya wabunge na madam amesema nayeye ahojiwe

     
  16. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #16
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Lisu ndiye Mwenyekiti?
     
  17. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #17
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Not this guy for heaven sake!
     
  18. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #18
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,929
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Hizi kamati hazina tija kwetu, haziwezi kuleta mafanikio, zina drain financial resources za mtz wa kawaida!!!!!!
     
  19. D

    Dina JF-Expert Member

    #19
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,735
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    And life goes on and on, minus pesa zilizotumika kuwalipa wana-tume kama posho!
     
  20. Shoo Gap

    Shoo Gap JF-Expert Member

    #20
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 225
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Huu ni ufinyu wa mawazo sana. Tunaunda tume kuchunguza tukio badala ya tume kuchunguza weakness ya mfumo (chanzo) unaosabibisha mazingira ya matukio kama haya. Ndo maana kila mara zinaundwa tume ili wa-tz tuone kuwa hatua zimechukuliwa, tukishasahau hata ripoti hatutaijua wa kuihoji, then linatokea tukio jingine inaundwa tume tena. Ovyo kabisa. Isije ikatokea wajumbe wa hii tume nao wakapokea rushwa ili kupotosha ukweli?
     
Loading...