Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bungeni jioni hii: Mh. Magreth Sakaya: wanaofuja pesa za walipa kodi wapigwe risasi.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sexologist, Apr 18, 2012.

  1. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Amesema ni dharau na aibu kubwa kwa serikali kumlea mbadhirifu wa fedha za umma katika halmashauri badala ya kumfuta kazi na kumshtaki, anahamishiwa halmashauri nyingine. Pia anashangaa vitabu vya mapato zaidi ya 600 ktk halmashauri mbalimbali havionekani na hakuna aliyewajibishwa.
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    wanikabidhi mimi smg au aka 47.
     
  3. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mama yaonekana iko na hasira mingi.. Punguza hasira ndo uchukue eikeifoteseven.
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hasira zikipungua na utekelezaji wa akizo lake hautatimia.
     
  5. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,635
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Unajua Sakaya wakawachana waziwazi,eti mpaka leo kuna watumishi hewa. Mmmh ngumu kuamini lakini Sakaya ameshika kbs kitabu cha ripoti ya CAG kama ushahidi.
     
  6. m

    mbiita Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwenye ajira mpya aliyetuma aplication anaambiwa kakosa, ambaye hakutuma aplication anaambiwa kapata!!!
     
  7. broken ages

    broken ages Senior Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 150
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Aliyepaswa kuwajibisha ni waziri husika wa wizara, msimamizi mkuu wa mapato ya halmashauri ni mkurugenzi haiwezekani mishahara hewa ilipwe mkurugenzi asifahamu huu upottevu wote anahusika na kama hahusiki amechukua hatua gani naye waziri ikiwa hahusiki kachukua hatua gani? Wote Lao moja kazi kwa raisi kumuwajibisha waziri wengine wataiga..
     
Loading...