Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bungeni Jioni Hii….Giza haliondoi kivuli.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GHOST RYDER, Jul 11, 2011.

  1. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Bungeni Jioni Hii….Giza haliondoi kivuli.

    Herbet Mtangi…

    Ukisimama na kivuli kinasimama, Kivuli hakifukuzi mwanga bali kinafuata Mwanga. Hivyo giza haliondoi kivuli Bajeti mbadala ya upinzani Bungeni ni kama kivuli haina Tija kwa serikali ya CCM.

    Haya maneno ya Kishabiki yatakwisha lini kwa hawa wabunge hawa wenye fikara na mitazamo ya kishabiki?

    Analalamikia MSD suala nyeti kabisa ambalo limezua maswali mengi kwa wabunge waliotembelea Bohari hilo la madawa la Taifa.

    Huko napo ni uozo na ufisadi uliofichika haswa mpaka mfagiaji ana Bungalow, Miradi ya Uhakika ya kumwingizia riziki na usafiri wa ukweli kama wewe unafanya huko na hali yako ni hohehahe, unapigwa mswaki na wenzio.

    Analalamikia kero ya kutopatikana kwa Dawa na huduma ya matibabu bure kwa wazee na watoto kama ilivyo sera ya Afya ya Taifa.
     
  2. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mh. Martha Mlata anaongea sasa, ila anaongea mambo yale yale ambayo ni ya kishabiki kabisa
     
  3. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    anazungumzia saula la kuongeza ambulance na kuboresha huduma za afya kwa akina mama vijijini
     
  4. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    anahoji masuala ya afya vijijini kutokuwa na idara maalumu ya kushughulikiwa

    analalamikia mishahara hewa kuwa inatia aibu hasa pale ambapo hata mtu aliyetangulia katika haki watu wanachukua fedha bila huruma
     
  5. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Anaendelea kusisitiza umuhimu wa huduma za bure kwa walemavu, watoto, wazee na wajawazito
     
  6. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kagusa kidogo babu, hasemi kwa kina
     
  7. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Anauliza hivi serikali ina takwimu hasa ni wagonjwa wangapi walikwenda kupata kikombe kwa babu na ni tatizo gani sugu hasa likaagiziwa dawa kuliko kuagiza madawa yasiyokidhi mahitaji ya wananchi huku fedha zingine hazitumiki...anaunga mkono hoja
     
  8. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    martha mlata kafagilia ambulensi za bakjaji kwa wajawazito..............
     
  9. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mh. Mhonga luhanya: anahoji kuhusu tatizo la ukeketaji kwa wanawake. anasema viendo hivyo vinatokana na shinikizo la wanaume kutoka makabila hayo kuwa hawako tayari kuoa mwanamke aliyekeketwa
     
  10. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Asante sana mdau, taarifa nzuri kwani huku umeme tangu jana
     
  11. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    huyo luhwanya kagusia kamgomo ka ngono kaitishwe tz kwa siku angalau tano hivi............... hadi wanaume watambue kuwa wanawake ni muhimu................... eti watawaficha na watoto wao wa kike wanaume wasiwaone ng'o!!.............
     
  12. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wapeni wauguzi haki zao watatuua kwa hasira, mishahara na malimbikio yao ni ya Muda mrefu wanatuhudumia huku wana msongo wa mawazo kwa kutokupata mshahara wao
     
  13. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    TIBA ASILI:

    Kuna mdau alitumia dawa za kuongeza nguvu za kiume huko Dar badala ya kuongeza nguvu mashine ikaongezeka kilo kumi na mbili, sasa pata picha hapo endapo akina mama wakiwa na ujauzito wa kilo 4 tu ni tabu kutembea

    Hoja yake na madai ya msingi ni kuendelea kushamiri kwa Tiba asili bila wizara husika kuzikagua, hasa masai na Wachina.
     
  14. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    MADAWA YA KULEVYA:

    Anahoji kuhusu mirungi na vijana wanavyotafuna kwa fujo huku macho yametuna kama fundi saa, anasema hataji ni wapi.

    Anamtaka waziri akija ajibu ni vipi wanawapima madereva kujua kama hawatumii madawa ya kulevya hasa mirungi

    UZAZI WA MPANGO
     
  15. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kasema wanawake ndio waathirika wakubwa wa dawa za kuongeza nguvu za kiume............. eti mtu akishakula hizo dawa zake za kuongeza nguvu huwa ni vurugu tupu ndani..................... waheshimiwa wakavunjika mbavu.................
     
  16. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Fedha zilizotengwa ni kidogo itakuwaje tufikie mipango mizuri ya maendeleo kama tumeshindwa kucontrol ongezeko la watu hii haingii akilini kama tumekusudia kuleta maendeleo

    Mhhhhh hapo pagumu sijui mnasemaje wadau
     
  17. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    uingizwaji wa dawa hizi hapa pamoja na nyingine ambazo hazina viwango, kunaonesha kuwa mipaka yetu inavuja, na tbs/tfda wapo
     
  18. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #18
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ila pale kwenye kuongezeka hadi kilo kumi na mbili kama kapiga porojo hivi, ila ukweli anaujua yeye zaidi Mkuu
     
  19. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mwisho: anasisitiza dawa zifike katika hospitali za wilaya...MSD Mpoooo???
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kajuajeee??????
     
Loading...