Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bungeni: Fungeni Milango Tupigane!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shinto, Apr 14, 2011.

  1. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jana Mh. Godbless Lema alidhihirisha kile watu wengi wanachokihofia kuhusu Chadema, pale alipotaka milango ya bunge ifungwe na badala yake washindane kwa ngumi badala ya hoja!
    Kweli Chadema ni hamnazo!

    ==============

    Moderator's note:

    Aliyetoa kauli hii inadaiwa si Lema wala mbunge wa CHADEMA kama ilivyodhaniwa awali, fuatilia hoja hii utafahamu nani alitoa kauli hii
     
  2. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0

    Kama kweli basi bunge sasa litachangamka na kupunguza pumba.
     
  3. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    We unaomuona Lema anazungumza hivyo kwa uchungu wa nchi huwaoni wale waliojazwa mle kiushabiki tu hata kwa mambo yasiyo na faida kwa taifa?

    Pole kama we umeogopa, nilipokuwepo mimi ni eneo lililokuwa na watu wengi na wengi wao walisema kama ningekuwa Lema nisingesema kufunga mlango, ningeenda na kufunga mwenyewe na kutwanga mtu
     
  4. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Bado najitahidi kujizuia kuelezea mtazamo wangu kuhusu kilichotokea jana!!
    In the mean time, ngoja niwe msomaji zaidi wa mitizamo ya wengine.
     
  5. M

    MVUA GAMBA Senior Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii siasa ya Lema ndiyo nataka kusikia katika siku za sasa
     
  6. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Lema ameonyesha njia na wengine tutafuata, kilichobaki ni kuzichapa maana mmezidi kuwaburuza nanchi na wapenda maendeleo.
     
  7. s

    sha Senior Member

    #7
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole ndg yangu jesuit, mimi naona wewe ndiye hamnazo ,maana umeshindwa kufuatilia kilichokuwa kinafanyika ktk ukumbi wa bunge, je???? Ulitaka chama cha magamba waachwe kuvunja sheria hivi hivi mchana kweupeeeee??????! Watanzania wa sasa na ulimwengu kwa ujumla huko ndiko ambako sasa hawakutaki, wewe upo ulimwengu ule ule wa mgando??????????????????????????????????????????????
     
  8. M

    MVUA GAMBA Senior Member

    #8
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka nakupa senksi kabisa kwa hili, umemaliza sasa siji tena kwenye hii thread

     
  9. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Muda sio mefu Bune letu litakuwa kama la JAPAN,RUSIA na kwineko mtu ukitetea pumba unakula kichapo kwanza ndipo unapata adabu na akili ya kutetea Taifa.
    CCM wako kama Punda bila kiboko haende wala habebi mzigo dawa ni moja viboko kwa kwenda mbele mwisho wa siku watanyooka tu...
    CUF,NCCR,UDP nao wanahitaji viboko maana wako kama picha bungeni sijaona cha maana walichokifanya hadi sasa wao ni Magamba B hawawatendei haki wananchi waliowaingiza pale mjengoni!

    Yaani inatia hasira hasa watu badala ya kujadili mambo ya umuhimu kwa manufaa ya taifa wao wanazomea na kuuza sura zao SHAME ON YOU MAFISADI MAGAMBA!
     
  10. B

    Biro JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 320
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    wanajifanya wanajivua gamba, watakuja kungundua wametoa nyama na wamebaki na mifupa
     
  11. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Shida yako Jesuit hufuatilli bunge na kuunganisha mambo. Waliotoa hoja ya kufunga mlango na kutwangana makonde ni CCM katika kikao cha Februari walipokuwa wakisema CDM wanachochea umwagikaji wa damu. CCM wakito kauli yao hiyo walikuwa wakijivunia wingi wa idadi yao maana kwa nguvu ya hoja wameshindwa sasa wakataka kutumia hoja ya nguvu. Hivyo alichokisema Lema ni kuwaambia kuwa vile mlisema mtafunga mlango tutwangane basi sasa labda ndio wakati mkatimiza adhima yenu.
    Sasa hapo nani hamnazo?
     
  12. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ulijuaje kama ni lema.? mm ni mbunge. aliyetamka hayo ni lukuvi na aliyesema anywe kikombe ni january. unabisha.
     
  13. kinepi_nepi

    kinepi_nepi JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 870
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ngoja niongeze mashina ya CDM ili 2015 tuongeze wapambanaji, tunataka Lema mia mle ndani.
     
  14. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Walimwaga ugali ili wale mboga sasa cdm wakamwaga mboga, mkono upigwe kati ya lema na pinda then mdee na makinda, na wengne wanafuata!
     
  15. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,547
    Likes Received: 2,543
    Trophy Points: 280
    Safi kabisa Lema labda discipline itarudi.
     
  16. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    yaliyotokea jana pamoja na mambo mengi yanadhihirisha kuwa hata wabunge wa ccm wanajua kuwa spika makinda hana uwezo wa kuongoza bunge na halikuwa chaguo lao.

    Hata hivyo wazo la kutaka wabunge kuchapana si geni peru, kenya, italia hasa italia ni kitu cha kawaida.

    Kwa bunge kama la tanzania ambalo kundi kubwa ni la wabunge wa CCM ambao 99% yao ni mijitu isiyojua imekwenda bungeni kwa ajili ya nani, ipo pale kuhakikisha vyama vya upinzani havitamki neno CCM...inafikia mahali busara inamtoka mtu na anaona bora kuchapata pengine kutastua bongo za hiyo mijitu ya ccm
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Abishe kuanzia wp? Na abishe na yeye tumtwange mangumi.
     
  18. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #18
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Asante mh kwa kutuepusha na uongo aliotaka kumpakazia Lema.
     
  19. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #19
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Machali wa Arusha huwa tunapenda ukweli daima na mtu akijifanya Zoba tunampa za chembe dat how we do like our MP G Lema said yesterday.
     
  20. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Na bora waanze kushushiana mangumi, labda akili za hawa wabunge watetezi wa CCM(manake co watetezi wa wananchi) zitaanza kufanya kazi vizuri. Wanatia hasira hawa!
     
Loading...