Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bungeni Dodoma leo - Bunge la Bajeti 2013/2014

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kbm, Apr 9, 2013.

  1. kbm

    kbm JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2013
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 4,951
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Dodoma. Mkutano wa 11 wa Bunge la Bajeti mjini Dodoma leo utaendelea na vikao vyake na kukamilika June 28, Mwaka huu:

    Mambo muhimu:

    7: siku ambazo bajeti ya Serikali itajadiliwa

    5: Idadi ya siku za kujadili bajeti ya Ofisi ya Waziri Mkuu

    60: Jumla ya vikao vya Bunge la Bajeti

    83: Siku ambazo mkutano wa Bunge utadumu
     
  2. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2013
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,045
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    tunasubiri kulisikiza na kulitazama na kulijadili na kuyajadili yale yatakayojadiliwa.
     
  3. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2013
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,732
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Msaada wadau!! Nawezaje kupata matangazo ya mkutano wa bunge online, iwe kwa tv au redio??
     
  4. B

    Bulah JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2013
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 227
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ivi bunge litaonyeshwa live wadau????
     
  5. k

    kasiko Member

    #5
    Apr 9, 2013
    Joined: Dec 12, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bunge hili jamaa wamehamua kujifungia ndani peke yao.
    TBC CCM hawana habari kinachoendelea Dodoma, au ndiyo ile kanuni ya Mkinda yakuchificha peke yao imeanza kufanyakazi leo!
    StarTV wao wameparamia sherehe za watu! Wamekuwa wakenya leo, wanarusha matangazo ya sherehe za Uhuru Kenyatta
     
  6. kbm

    kbm JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2013
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 4,951
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ... Duh! Watanzania tunaporwa haki zetu hivi hivi!
    Jamaa wamepania kupora kila kitu:
    walianza na rasilimali zetu, sasa ni kupora uhuru wa habari!
     
  7. N

    Nyakipambo JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2013
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    siku 83 x posho ya 200,000 per day = 16,000,000/- Tafakari chukua hatua
     
  8. mputamaseko

    mputamaseko JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2013
    Joined: Apr 1, 2013
    Messages: 489
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 60
    Hakuna televisheni ya taifa nchi hii... R. I. P TVT!
     
  9. k

    kasiko Member

    #9
    Apr 9, 2013
    Joined: Dec 12, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo waheshimiwa Mr. kulala' watalala mpaka wawekewe dawa ya mbu, maana hawanahofu ya kuonwa na wananchi...
    Heri yake mzee wa si ra ra sirara, atachapa usingizi mpaka basi.
     
  10. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2013
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,710
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Nilichoshuhudia kua hela zetu zinaliwa bure na hawa waheshimiwa ni leo bunge limekaa masaa ma4 halafu waahirisha mpaka kesho! Sasa hivi waheshimiwa wanakula Bata! Chezea Makinda weye?
     
  11. delusions

    delusions JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2013
    Joined: Jan 11, 2013
    Messages: 4,531
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    bajeti ya kambi ya upinzani itakayowasilishwa imejaa vituko mambo ya kufikirika zaidi ya mwaka jana kaeni mkao wa kuona picha part two stering yuleyule bado hajafa
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2013
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,801
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Kweli wewe uko delusioned
     
  13. kbm

    kbm JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2013
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 4,951
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    kodi zetu zinateketea bure!
     
  14. Totos Boss

    Totos Boss JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2013
    Joined: Dec 30, 2012
    Messages: 3,557
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Natamani na mimi ningekua mbunge
     
  15. M

    Mnyalukolo mp Member

    #15
    Apr 9, 2013
    Joined: Dec 11, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Hii ndo Tz, wachache wanafaidika. Wengi tunaumia
     
  16. M

    Maguha magesa Member

    #16
    Apr 9, 2013
    Joined: Apr 9, 2013
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunaomba Bunge lionyeshwe kwenye television ya taifa ili kila mtanzania aweze kujua yanayojili ndani ya Bunge.
     
  17. Mr.kichuli

    Mr.kichuli Member

    #17
    Apr 9, 2013
    Joined: Mar 21, 2013
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mi ninahamu na bajeti ya wizara ya ulinzi tu,yaani hapo sijui?
     
Loading...