Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bungeni: CHADEMA yawavuruga wabunge, jazba zatawala na muswada wa katiba mpya haujadiliki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAGEUZI KWELI, Nov 15, 2011.

  1. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Naona anaongea tuuuu na kumfanya Nyerere kama Mungu aliyekuwa Tanzania na ambaye hakuwa na neno au baya lolote kwa Taifa hili.

    Anatumia kigezo gani kumsafisha Nyerere milelle kwamba hakuwa na baya lolote ndani ya utawala wake kwa taifa la Tanzania???

    Nahisi kukereka na hili Gamba Pevu kwa porojo zisizo na mwelekeo.

    Nawakilisha
     
  2. tempo_user1

    tempo_user1 Senior Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anatafuta kusikilizwa
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    opportinist tu huyo hana lolote....
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Hataki kikao kiahirishwe bila kuzungumza chochote
     
  5. b

    bagain JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 250
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    nimemsikiliza ole sendeka, ndugulile na hamad, kwa kweli muda wote wanaponda tu hoja za upinzani na hakuna cha maana wanachochangia.


    Kwa kweli mjadala wa namna hii ni kupoteza muda.
     
  6. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Namsikia rage mwizi wa FAT anabwabwaja tu, yaani badala ya kujadili mswaada wao ni chadema,bungeni leo ni wanaijadili chadema,hii ni ajabu na kweli,badala ya kujadili vifungu vilivyomo kwenye mswaada wao wamekomaa na chadema, chadema.kila anayesimama ni anaunga mkono.ni upuuzi tu.
     
  7. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    natamani hata hilo bunge lihairishwe sasa hivi tu kupunguza gharama za uendeshaji na kodi za watanzania , badala ya kujadili vifufungu wao wanaweka upupu wao.
     
  8. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hawana la kusema.... wameshalishwa sumu tayari
     
  9. Msolo

    Msolo JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 414
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    Bunge la leo ni ovyo, hawajadili kitu zaidi kujibu hoja za Lissu!
     
  10. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Hivi huyu Rage ana CV gani vile?? maana mimi namkumbuka tu kwenye mambo ya mpira kama katibu wa Simba, FAT Ilala then Taifa then Lupango (Jela)!!!

     
  11. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    nyerere haters are jk admirers.
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    kuna ki mbunge kinaongea ss hivi kinabwabwaja tuuu! aisee tunaongozwa na VILAZA mnooooo! waache wajiliwaza mjengoni wakitoka duniani watatukuta barabarani!
     
  13. gimmy's

    gimmy's JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 2,221
    Likes Received: 1,009
    Trophy Points: 280
    Mh Ole Sendaka adai ni mara ya kwanza kwake kumuona m2 eti anaejiita mwana sheria akipotosha watz.
    Mh Sendeka amemtaka Tundu lisu aache kumdhihaki muasisi wa taifa hili Mw Nyerere,
    Mh Sendeka amemnukuu Mh lisu akidai kwamba''Uhifadhi wa haki za binadamu ulikataliwa na serikali ya Mw Nyerere miaka yote ya utawala wake''.
    Mh Sendeka Alimtaka Lisu arudi katika katiba akasome tena Ibara zifuatazo-12 hadi 24.
     
  14. g

    gasper2 Member

    #14
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Masaburi, Ole Sendeka alipata zero form four, we know
     
  15. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #15
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mh ! ngoja nikavute bhange kwanza
     
  16. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #16
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    At the end amesema nini,maana 1 and 2 ni personal observation, 3 is a fact, bill of rights zimekuja mwaka 1985 if not wrong na tukapewa muda kuweka nyumba sawa na 4 ni maombi yake kwa lisu vifungu ambavyo sina shaka Lissu anavijua.

    Yeye ( sendeka) anasema nini?????
     
  17. F

    FJM JF-Expert Member

    #17
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ole Sendeka ndio anatakiwa aache kudhihaki watanzania. Watanzania wana akili timamu na utashi wa kujua jema na zuri. Kitendo cha kusema Lissu anapotosha watanzania ni madharau ya hali ya juu kwa watanzania.
     
  18. Masaningala

    Masaningala JF-Expert Member

    #18
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 518
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    Nani amemtuma Sendeka kwamba Lissu ananipotosha mimi mwananchi? Sendeka, mimi nina akili, nina macho, nina masikio, nina nusa nin mdomo kama wewe. usinisemee kama sijakutuma. Nilitaka unihusishe katika kuandaa mchakato wa jinsi ya kuandika Katiba mpya lakini hujanishirikisha. Anapotokea mtu kutoa tahadhari kuwa sikushirikshwa wewe unamwambia ananipotosha! Kulikoni! Tundu Lissu, nipo pamoja nawe, waambie mswaada huo usipite bila kuhakikisha kuwa ninashirikishwa.
     
  19. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #19
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,520
    Likes Received: 1,714
    Trophy Points: 280
    Safi sana. Kwani kwa namna hiyo wanakiongezea umaarufu CHADEMA. Sasa kila mtu hadi vijijini watakua interested kujua zaidi juu ya CHADEMA.
    Hakika CHADEMA kimecheza kama Pele.
     
  20. p

    plawala JF-Expert Member

    #20
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sendeka anadhani akitumia jina la Nyerere tutamwona mkweli

    Uwongo ni uwongo na ukweli ni ukweli

    Big up Tundu!
     
Loading...