Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bungelakenya!mmh

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Advocate J, Jun 24, 2012.

  1. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    nimeangalia television jion ya TBC ,BUNGE LA KENYA LASEMA KWAMBA KUANZIA MWAKANI MBUNGE YOYOTE NI LAZIMA AWE NA DEGREE ,HONOUR HAZIKUBALIKI SWALA LIPO IVI VIP TANZANIA TYMEJIPANGAJE? NA HAIWEZEKANI NA SISI TANZANIA TUKAIGA? ILI BUNGENI IWE SEHEMU YA WASOMI?
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,905
    Likes Received: 1,354
    Trophy Points: 280
    kwa matope ya lusinde naweza kusapoti hoja
     
  3. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kweli Mkuu anaichukia CCM.kwani Asilimia kubwa ya Wabunge wa CCM AU MAGAMBAni std seven.
     
  4. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hapo ni Ubaguzi wa Kielimu, Uongozi ni Hekima sio lazima Madegree wengi wanayo class 1 na wanatukana

    na eti yuko Central Committee ya CCM
     
  5. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Hilo ni pendekezo tu. Lakini tayari kuna wabunge wameshajipanga kulipinga.
     
Loading...