Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bunge vs the commedy

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nduka Original, Jul 12, 2012.

  1. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mpenzi sana wa kipindi cha Ze Komedi na ningependa wawe wanarusha kila siku ila wao wanarusha once in a week yaani alhamisi. Kwa siku ambazo hakuna ze comedy huwa naangalia Bunge ili kuburudika.
     
  2. Asa'rile

    Asa'rile JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33


    Aisee kuna Burudani tofautitofauti kutegemeana kwanza na CV background, halafu mitazamo + na -
    teh teh teh..tih ...:heh:
     
  3. N

    Nambombe Senior Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umefilisika kimawazo
     
  4. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,257
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    interesting
     
  5. M

    MUNYAMAKWA Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio kosa lako nakushauri ukaombewe, maana ikiwa kama hakuna ze commedi huwezi kuangalia vipindi vingine mbali na bunge ambalo pia ni la muda mfupi. Ama tafuta wataalamu wa kuwekee programs nyingi kwenye king'amuzi chako ili upunguze hii adha inayokukumba,pole .....!!
     
  6. m

    mtozwaushuru Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hujakosea. Bunge la tz ni a heri hata ya ze comedy ina mvuto zaidi. Na huyo mrs spika ndo kabisaaaaaaaaaa hana mvuto mentally, spiritually wala physically. Hivi alisoma wapi na ni vigezo gani vilomuweka hapo? Mahusiano au???????????? HOJA ZKWANZA BUNGE LENYEWE NI UMATI MKUBWA MNO NDO MAANA INAKUWA VURUGU. HEBU ANGALIENI BUNGE LA KENYA, MWEZENU NIKITAKA BURUDANI YA KUSIKILIZA WABUNGE NA HOJA ZAO ILI NIJIFUNZE KITU HUWA NAANGALIA KBC. HAWA WA KWETU HAMNA KITU WAKO KIMASLAHI BINAFSI ZAIDI HIVYO NI NGUMU KU EXPERIENCE HOJA YENYE NGUVU IKIPEWA UZITO STAHIKI,
     
  7. Infopaedia

    Infopaedia JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 670
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 60
    I can see the msg between your post. And it make sense.
     
Loading...