Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bunge: utaratibu wa mawaziri kujibu masuala yaliokwisha tayarishwa yanaboresha uwajib

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Same ORG, Jul 16, 2012.

  1. S

    Same ORG JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napenda watz wenzangu niwaulize maanake mm sijui "ivi kama mtihani wako umeshaujua na majibu umeshapangiwa utakua unaweza kuwajibika unavotakiwa kwa jitihada zako? Iv watz tukiendlea na utratibu huu bungeni tutegemee mabadiliko???
     
  2. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mfano Waziri Wa Ulinzi sasa hivi anajikanyaga tu sioni kama kuna tija
     
Loading...