Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bunge ni shaghalabagala kwasasa...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Nov 9, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Tangu nianze kufatilia siasa za Tanzania ni mara ya kwanza kwa bunge kuongozwa bila ratiba....jana kikao kimeanza spika akahairisha bunge baada ya maswali na majibu ili kutoa nafasi ya kupanga ratiba..

    Leo kikao kinaendelea na kuna dalili ya ratiba kutojulikana kinaendelea nini baada ya maswali na majibu. Bila kuficha hii ni dalili mbaya kwa bunge na nchi kwa sasa.

    Nchi inakwenda shaghalabagala na hakuna anayestuka, na viongozi wetu wanaona mambo ni sawa tu...na wachambuzi wa mambo ya kisiasa wanadai ni dalili mbaya kwa bunge kukosa ratiba maalumu.
     
  2. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hapo ndio utaona tofauti kati ya Sitta na Makinda.
     
  3. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,537
    Likes Received: 6,138
    Trophy Points: 280
    Lazima kuna pressing issue na itakuwa ni issue ya pesa. Nahisi ofisi ya bunge haina fungu la kuendesha kikao kwa wiki mbili hivyo bado wanavutana na serikali waingize nini kwenye ratiba na nini waache.

    Maadam membe wetu humu jf mkuu Said Yakub aliyekuwa BBC London sasa ni ofisa habari wa Bunge letu, hopeful atatujuza kinachoendelea bila kuathiri ahadi za usiri kwa watumishi wa umma, hivyo tutajua nini kimejiri.

    Naomba niwaandae kabisa kisaikolojia, msije kushangaa mkisikia kikao ni mpaka Ijumaa tuu!.
     
  4. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,803
    Likes Received: 1,065
    Trophy Points: 280
    Si wamepitisha bajeti juzijuzi tu (5 months ago).

    Kuna thread humu watu wanabishana kuwa serikali haijaishiwa. Sasa kama hawana pesa za kuendesha vikao muhimu vya bunge hii ni dalili mbaya sana. Haijapata tokea.
     
  5. n

    ng'wabuki Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ratiba iko na wakubwa na usishangae kikao kikaisha bila ya hoja za msingi. Najiuliza walikuwa wapi kama kazi yao ni bunge? Au issue ya jairo na mstaafu wa siku nyingi secretary luhnjo ina moto kwa hiyo inaandaaliwa namna?
     
  6. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    yetu macho na miguu tu! wkishindwa kujadili mambo ya msingi naamini cdm kitawashtaki kwa wananchi
     
  7. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Bajeti iliyopitishwa ni kwenye makataratasi tu; serikali haina pesa kabisa; Zitto aliongea wakasema kwamba anaropoka lkn kumbe alikuwa sahii.
     
  8. s

    seniorita JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwana mama Makinda yuko kaziini kweli kweli.....no plan no job done....wait for the worst
     
  9. n

    ng'wabuki Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waliitisha bunge la nini wakati hawana ratiba? Makinda angalia hili jina lisiwe lina reflect watoto wa ndege walioko bado kwenye kiota na hawajawa na uwezo wakuruka na kujitegemea. Hii ndo ninayoiona umekuwa chini ya Mh Sitta kwa miaka yote hiyo umejifunza kwake na sasa unashangaza unaendesha bunge kama kiota cha ndege?
     
  10. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Serikali legelege na bunge legelege!
     
  11. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Kwani walikurupushwa kuja bungeni. Yaani sasa usanii nao umehamia rasmi bungeni. Kwa nini walimweka huyo 'mwanamke' kwenye hicho kiti ili hali kazi haiwezi? Iko siku atakataza maswali yasiulizwe kabisa mle ndani
     
  12. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    mara zote CDM huwa wana advance information. Na hicho ndo kinachowatesa sana magamba maana wanajua wananchi wameshawaamini kwa kila wanaloongea kwani mwishowe hujidhihirisha hivyo
     
  13. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #13
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    kuna kila dalili ya hizo ripoti kutosomwa hadharani kama walivyofanya kwa ile ya Lowassa
     
  14. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #14
    Nov 9, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aroooh!
     
  15. only83

    only83 JF-Expert Member

    #15
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mkuu nahisi hapa kuna ishu zinawatesa...
    1. Mswada wa katiba
    2. Ishu ya Jairo na Luhanjo
    Inawezekana haya mambo yatawaumbua sana na kuonyesha umafia wao,na huyu mama atapata shida sana maana huku presha ya kisiasa ni kubwa na yeye anatamani kulinda maslahi ya chama na mafisadi...
     
  16. Bebrn

    Bebrn Senior Member

    #16
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 20, 2008
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tumekwishaaaaaaaaaa sasa sijui viongozi bado awaoni tu au ubishi tu!
     
  17. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #17
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    moto mkubwa u njiani, subirini muone
     
  18. K

    Kifimbocheza JF-Expert Member

    #18
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 433
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kama Hawana Hela Wakakope tu kama kawaida yao.

    Huyo Kiazi Mkullo si ndivyo anavyowashauri......endeleeni kukopa 2 nasema endeleeni kukopa 2
     
  19. Mwamikili

    Mwamikili JF-Expert Member

    #19
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    limehaiirishwa mpaka alhamisi yaaani disorganized kabisa uswahili uswahili
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Mbona walijiandaa mapema kwa nini ratiba iwe bado haijaandaliwa?? Kuna kitu kweli nyuma ya pazia.
     
Loading...