Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bunge mix , - na bado

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by pitapitapita, Nov 2, 2010.

  1. p

    pitapitapita Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa ushindi huu, natamani vikao vya Bunge vianze kesho!!!! Hili ndilo Bunge la mseto wa ukweli. … Vijana, Wakulima, Wachungaji, Wanawake, Wafanyibiashara, Wazee, Wanaume, Wanamuziki, Wanataaluma, Mafisadi, Waganga, Waadilifu... yaani ni fulu mixi!
    1 Ubunge Tanga - Omar Noor Rashid/CCM CCM
    2 Ubunge Busanda - Bi. Lawrencia Bukwimba/CCM CCM
    3 Ubunge Geita - MacDonald/CCM CCM
    4 Ubunge Nyang'wale - Hussein Nassoro/CCM CCM
    5 Ubunge Ruangwa - Kassim Majaliwa/CCM CCM
    6 Ubunge Lulindi - Jerome Bwanaus/CCM CCM
    7 Ubunge Serengeti - Kebwe Stephen Kebwe/CCM CCM
    8 Ubunge Mwibara - Alfax Lugora/CCM CCM
    9 Ubunge Masasi - Mariam Kasembe/CCM CCM
    10 Ubunge Makete - Dk. Binilith Mahende/CCM CCM
    11 Ubunge Manyoni - John Chiligati/CCM CCM
    12 Ubunge Bunda - Stephen Wassira/CCM CCM
    13 Ubunge Morogoro Kusini Mashariki - Lucy Nkya/CCM CCM
    14 Ubunge Bukoba Mjini - Khamis Kagasheki/CCM CCM
    15 Ubunge Njombe Kaskazini - Deo Sanga/CCM CCM
    16 Ubunge Njombe Magharibi - Grayson Lwenge/CCM CCM
    17 Ubunge Morogoro Kusini - Innocent Karogoresi /CCM CCM
    18 Ubunge Nyang'wale - Hussein Amary/CCM CCM
    19 Ubunge Urambo Mashariki - Samwel Sitta/CCM CCM
    20 Ubunge Kyela - Harrison Mwakyembe/CCM CCM
    21 Ubunge Morogoro Mjini - Aziz Abood/CCM CCM
    22 Ubunge Manyoni Mashariki - Lwanji/CCM CCM
    23 Ubunge Mkinga - CCM CCM
    24 Ubunge Kilosa - Mustapha Mkullo/CCM CCM
    25 Ubunge Namtumbo - Vita Kawawa/CCM CCM
    26 Ubunge Longido - Michael Lekule Laizer/CCM CCM
    27 Ubunge Kibaha - CCM CCM
    28 Ubunge Kisarawe - CCM CCM
    29 Ubunge Sumbawanga Mjini - CCM CCM
    30 Ubunge Moshi Vijijini - Cyril Chami/CCM CCM
    31 Ubunge Mtwara Mjini - Murji Hasinen Mohamed/CCM CCM
    32 Ubunge Tabora Mjini - Ismal Aden Rage/CCM CCM
    33 Ubunge Arumeru Mashariki - Jeremia Sumari/CCM CCM
    34 Ubunge Mwanga - Jumanne Maghembe/CCM CCM
    35 Ubunge Siha (Kilimanjaro) - Aggrey Mwanri/CCM CCM
    36 Ubunge Chato - John Magufuli/CCM CCM
    37 Ubunge Songea - Dk. Emmanuel Nchimbi/CCM CCM
    38 Ubunge Bukoba Vijijini - Jasson Rweikiza/CCM CCM
    39 Ubunge Mvomero - Amos Makalla/CCM CCM
    40 Ubunge Kigoma Mjini - Peter Serukamba/CCM CCM
    41 Ubunge Tarime - Nyambari Nyangweni/CCM CCM
    42 Ubunge Babati Mjini - Chambiri Werema/CCM CCM
    43 Ubunge Singida Mjini - Mohamed Dewji/CCM CCM
    44 Ubunge Peramiho - Jenista Mhagama/CCM CCM
    45 Ubunge Mpwapwa - George Tau/CCM CCM
    46 Ubunge Mbarali - Dickson Kiruvi/CCM CCM
    47 Ubunge Korogwe - Yusuf Nassir/CCM CCM
    48 Ubunge Kongwa - John Ndugai/CCM CCM
    49 Ubunge Mtwara Vijijini - Hawa Ghasia/CCM CCM
    50 Ubunge Tandahimba - Juma Njwayo/CCM CCM
    51 Ubunge Kibakwe - CCM CCM
    52 Ubunge Urambo Magharibi - Prof. Juma Kapuya/CCM CCM
    53 Ubunge Bumbuli - January Makamba/CCM CCM
    54 Ubunge Rorya - Lameck Airo/CCM CCM
    55 Ubunge Sumbawanga Mjini - Aeshi Khalfan Hilal/CCM CCM
    56 Ubunge Manyovu (zamani likijulikana kwa jina la Kasulu Magharibi) - Albert F. Ntaliba/CCM CCM
    57 Ubunge Kwimba - Mansour/CCM CCM
    58 Ubunge Mbozi - CHADEMA CHADEMA
    59 Ubunge Ukerewe - Salvatory Naluyaga/CHADEMA (mshindani wa karibu Gertrude Mongella) CHADEMA
    60 Ubunge Arumeru Magharibi - Ole Sambu/CHADEMA CHADEMA
    61 Ubunge Ukerewe - Salvatory Naluyege/CHADEMA CHADEMA
    62 Ubunge Mbeya Mjini - Joseph Mbilinyi (Mr. II aka Sugu)/CHADEMA CHADEMA
    63 Ubunge Moshi Mjini - Philemon Ndesamburo Kiwelu/CHADEMA CHADEMA
    64 Ubunge Biharamulo Magharibi - Dk Antony Mbasa/CHADEMA CHADEMA
    65 Ubunge Rombo - Julius Selasini/CHADEMA (mshindani wa karibu Basil Mramba/CCM) CHADEMA
    66 Ubunge Nyamagana - Hezekiah Wenje/CHADEMA (mshindani wa karibu Lawrence Masha/CCM) CHADEMA
    67 Ubunge Iringa Mjini - Mchungaji Peter Msigwa/CHADEMA (mshindani wa karibu Monica Mbega/CCM) CHADEMA
    68 Ubunge Hai - Freeman Mbowe/CHADEMA CHADEMA
    69 Ubunge Musoma Mjini - Vincent Nyerere/CHADEMA CHADEMA
    70 Ubunge Arusha Mjini - Godbless Lema/CHADEMA (mpinzani wa karibu Batilda Burian/CCM) CHADEMA
    71 Ubunge Kigoma Kaskazini - Zitto Kabwe/CHADEMA CHADEMA
    72 Ubunge Ilemela - Hayness Samson/CHADEMA (mshindani wa karibu Anthony Diallo/CCM) CHADEMA
    73 Ubunge Maswa Magharibi - John Shibuda/CHADEMA CHADEMA
    74 Ubunge Meatu - Meshack Opulukwa/CHADEMA CHADEMA
    75 Ubunge Maswa Mashariki - Sylvester Kasulimbayi Mhoja/CHADEMA CHADEMA
    76 Ubunge Ubungo - John Mnyika/CHADEMA CHADEMA
    77 Ubunge Mbulu - Mustapha Quorro Akonay/CHADEMA (mshindani wa karibu Philip Marmo) CHADEMA
    78 Ubunge Karatu - Israel Yohana/CHADEMA CHADEMA
    79 Ubunge Masasi - CUF CUF
    80 Ubunge Lindi - Salum Barwani/CUF (mshindani wa karibu Mohammed Abdulaziz/CCM) CUF
    81 Ubunge Kibondo - NCCR-Mageuzi NCCR
    82 Ubunge Kasulu Vijijini - Zaituni Buyogela/NCCR-Mageuzi (mshindani wa karibu Daniel Nsanzugwako). NCCR
    83 Ubunge Kasulu Mjini - Machali Moses/NCCR Mageuzi NCCR
    84 Ubunge Vunjo (Kilimanjaro) - Augustine Lyatonga Mrema/TLP TLP
    85 Ubunge Dodoma Mjini - David Malole Not confirmed
     
  2. r

    remoteattacks Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa ushindi huu, natamani vikao vya Bunge vianze kesho!!!! Hili ndilo Bunge la mseto wa ukweli. … Vijana, Wakulima, Wachungaji, Wanawake, Wafanyibiashara, Wazee, Wanaume, Wanamuziki, Wanataaluma, Mafisadi, Waganga, Waadilifu... yaani ni fulu mixi!
     
Loading...