Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bunge Live June 25: Bajeti za Ofisi ya Waziri Mkuu/Kiongozi wa Upinzani Bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Arusha Mambo, Jun 25, 2012.

  1. Arusha Mambo

    Arusha Mambo Senior Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ili kusikiliza bonyeza hapa:

    http://tunein.com/tuner/?StationId=158711&

    Redio ikifunguka usiache ku
    LIKE na kutuma maoni yako kwa info@arushamambo.com
     
  2. Cable

    Cable Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunatarajia bajeti nzuri leo na zitakazoleta sinema mpya bungeni,
    Arusha Mambo nawapata kwa usikivu wenye uhakika, niko KIBONDO, hapa nilipo hakuna mawimbi ya Redio wa TV isipokuwa internet ambayo ndiyo inanisaidia kusikia bunge, hii akili sijui mmeitoa wapi, BIg UP!
     
  3. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vile vile inasikika vizuri kupitia Dullonet katika usikivu mzuri
    Dullonet Live
     
  4. b

    bdo JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,132
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    i think haitakuwa na jipya maana wote (wizara na ofisi zote) zinabanana kuchukua hizo trion 10 za matumizi alizolowasilishwa Mgimwa
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tuambien inasemaje?????me nategenea kuipata kupitia jf
     
  6. m

    mob JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,683
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    wakuu nashukuru sana kwa link yenu nawapata vizuri sana.
     
Loading...