Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bunge litoe azimio kuiwajibisha serikali-wabunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KOMBAJR, Apr 18, 2012.

  1. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Katika Michango ya wabunge wengi bila kujali itikadi zao wanapendekeza wabunge waache kulalamika baadala yake watumie kanuni za bunge za kuiwajibisha serikali wakiongea katika wakati tofauti wakati wakuchangia hoja ukianzia kwa Halima Mdee,Zambi na Serukamba.Wanapendekeza kufanya kazi za kibunge.

    Mytake: Je rungu liliowaondolea uwaziri Mbilinyi,Simba, Ngasongwa,,,,,,kwani wakina mkulo nao wasichezee kichapo!
     
Loading...