Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bunge Lisionyeshwe LIVE - Wabunge!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PakaJimmy, Aug 13, 2012.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Spika wa Bunge amesema kuwa baadhi ya wabunge wanaandaa hoja ya kuzuia vipindi vya Bunge kuonyeshwa LIVE kwa wananchi!
    Ninavyochukulia: Huku ni kulewa Madaraka!...Wanataka wachape usingizi bila kuhojiwa na wapiga kura hawa!

    CHANZO: Gazeti la Mtanzania leo 13/08/2012
     
  2. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jamaa wana mambo ya kitoto sana, si wajibu kwa hoja na wao?
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,109
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Hatutokubali sasa wananchi tutajuaje utumbo wa serikali yetu?
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,253
    Trophy Points: 280
    Wamechoka kuigiza huku tukiwashuhudia live eeh? Na kuongezeana posho za kusinzia na kuzurura kila uchao? Wanatia aibu!
    Utu uzima dawa. Moto hauzimwi kwa kuufunika na khanga. Jirekebisheni mambo huenda yakabadilika, no promises manake wananchi wamechoka.
     
  5. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    komba lazima atakuwepo kwenye list.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hakika kabisa, hao uliotaja wanahusika moja kwa moja, na amini usiamini lazima ni wa CCM wote!
    Hakika hoja hiyo ikifanyiwa kazi wananchi tunapaswa kuonyesha live kuwa hatukubali upopompo huo!...
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Wao wanafikiria tupo ile karne ya chama chao kimoja!

    Watajuuuuuta kuukubali mfumo wa vyama vyama vingi!
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Sijawahi kuandamana miaka ya hivi karibuni lakini yakiitishwa maandamano ya kupinga hii hoja mimi Kimbunga nitashika bango na kuwa mstari wa mbele. Hawa wabunge wetu wamepatwa na nini? Karne hii ya utandawazi, uwazi na uhuru wa kupata habari wao wanataka kutunyima kujua wanatuwakilishaje? Hivi wamesahau kwamba sisi ndio tumewatuma na tunatakiwa tujue wanatuwakulisha vipi? Wanataka kufanya siri?

    Ama kweli madaraka kitu kibaya sana. Mtu akiitwa mheshimiwa basi anadhani anaweza kufanya analotaka? Mimi binafsi nataka tuendelee kupata habari za kibunge LIVE bila Chenga. Kama hawatimizi wajibu ipasavyo tuwaone wasitake kujificha.
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu PakaJimmy yeyote atakayefanya ama anayefikiria hilo ni wa kulaani awe wa CCM ama CDM au NCCR ama CUF. Mbona Mrema naye aliwahi kuonyeshwa akipata tano bora!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hoja ya hawa MPs wetu haina mashiko kabisa! Wanataka wapitishe mambo yao kule mjengoni sie bila kujua. Nonsense!
     
  11. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nitaenda kulala kabisa kwenye lango la kuingilia Bungeni kuwazuia wasiingie!.. Shame!
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mimi nadhani ndio lile dai la Naibu spika kuwa WABUNGE WENGI WANAINGIA BUNGENI WAKIWA WAMELEWA POMBE NA SIGARA KALI KALI.
    This is too abnormal!
     
  13. Mchambuzi

    Mchambuzi JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 24, 2007
    Messages: 4,637
    Likes Received: 682
    Trophy Points: 280
    Wabunge wengi wa CCM ambao kazi yao ni kuunga mkono hoja za kipuuzi ili kuilinda serikali, hata kama hoja hizo zinamuumiza mwananchi wamegundua kwamba wapiga kura wao wanaona mchezo wote na kwamba mwaka 2015 patachimbika huko majimboni kwao. Nadhani hii ndio sababu ya msingi ya hao wabunge kuja na hoja hizi kwani hata mimi katika pita pita zangu, nimeshuhudia hata wanachama wa CCM katika majimbo mbalimbali wenye nia ya kugombea ubunge kupitia CCM 2015 wanakwenda kwenye majimbo ya wabunge wa "NDIYOOOO" na kuwaonyesha mara nyingine video clips jinsi gani wabunge waliowachagua wasivyokuwa in touch na maisha ya wapiga kura; Sitashangaa kama hoja hii itapitishwa kwa vigezo kwamba bunge limekuwa la kihuni na lililokosa maadili kwahiyo wabunge wajirekebishe kwanza n.k;
     
  14. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #14
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 11,007
    Likes Received: 4,306
    Trophy Points: 280
    Kimbunga mimi sitaandamana kwanza, nitakwenda Mbeya wanipe mbinu za kupopoa viongozi, ushanfahamu!

    Halafu nifanye sahihisho katika bandiko lako, hatukuwatuma bali sisi ndio tumewaajiri. Tukisema tumewatuma watasema wakirudi watatupa habari. Tumewaajiri na kama waajiri tunatatka kujua wanafanya kazi tuliowatuma?
     
  15. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Indeed, too abnormal! Hii haikubariki kabisa!
     
  16. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mi naomba jina la aliyetoa wazo hilo, kama wanadhani sisi hatuwezi kuwapeleka kwenye ule MSITU wao, wathubutu, tutawapeleka tena mchana kweupe!
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    Kwa kuwa wanajua kabisa hakuna kitu wanachokifanya huko mjengoni,
    wanaona aibu wapiga kura wao kuwatazama,
    ni sawa na kusema wameshindwa kabisa kufanya kazi tuliyowatuma.
     
  18. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #18
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    na swahiba wake WASSIRA
     
  19. k

    kayumba JF-Expert Member

    #19
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Siwezi kuwashangaa, nilisikiliza mawazo yao wakati wanaharakati wanapinga mfuko wa jimbo na sikuamini. Ni kipindi kile nilipong'amua kuwa hawa wabunge ni miongoni mwa watanzania wanaodhani wapo juu ya sheria.

    Utasikia michango yao bungeni wakiwa wanawashambulia watumishi wa serikali kwa kula rushwa na huku wakiwataja majina kwa mbwembwe lakini ilipofika wao kula rushwa hawataki kabisa majina yao kutajwa!

    Baada ya hapo wataamuru vyombo vya habari kutoandika habari ambazo ni "negative" dhidi zao! Huu ni ulevi usio na mfano na kama jamii itachelewa basi taifa litazidi kuongeza idadi ya "untouchables"!

     
  20. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #20
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Spika anathubutu kupokea hoja za hovyo kama hii? Wakati huwa anakataa zile zenye kujali maslahi ya Taifa. Hii ni aibu kwa watawala lakini pia litakuwa ni pigo kwa ccm.
     
Loading...