Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BUNGE linaingilia mihimili mingine?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ukwaju, Apr 23, 2012.

  1. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,740
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Naomba mnijuze sielewi au upeo kuna Serikali,Mahakama na Bunge
    Utendaji wake hauingiliani na hakuna aliye juu ya mwenzake, tuliona tatizo la posho Wabunge walimtuma akakwama wapi? Jairo na Luhanga wapi na wapi ikaja Wizara ya Afya.
    Mbona Mahakama haiingiliwi.
    Hivi ni nani katika Mihimili hiyo atakaevunja Bunge na Wabunge wakaombe tena kura kupata ajira nisaidieni
     
Loading...