Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bunge Limeisha - CHADEMA Tuhamie Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndallo, Aug 27, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Kwa wale wakereketwa wa chama makini cha Chadema tusipoteze muda hapo Dodoma baada ya kufuatilia kwa umakini vikao vya bajeti ya 2011-2012 japokua baadhi ya bajeti zimepitishwa kisanii!

    sasa naowaomba tusipoteze muda tuhamie Igunga tukalichukue hili jimbo japoku wao wanapesa! Sisi tuna Mungu! Ninavyopost thread hii ndio niko mbioni kuelekea Igunga asanteni na nawatakia weekend njema hakika tutashinda.
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mwendo mdundo mpaka kieleweke
     
  3. B

    BJEVI JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ushindi ni mikakati na hoja,Jenga hoja CHADEMA ,tetea hoja CHADEMA,Elezea Ilani yako CHADEMA.Umoja uwepo CHADEMA.....haya yakiwepo hakika CCM watajuta kuwaona CHADEMA kule IGUNGA.INAWEZEKANA....Kwa CHADEMA HIIII......
     
  4. D

    Derimto JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nikipanga mambo yangu yakapangika nitaenda tena kwa gharama zangu ili kuhakikisha hakuna uhuni utaofanyika huko na lazima chadema kipande ushindi maana wamezoea kukaba mpaka penalt
     
  5. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo umenena mkuu.kazi moja tu mpk kieleweke.go cdm go..
     
  6. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Msipohamia Igunga
    1. mamluki watapiga kura (Chini ya ulinzi mkali)
    2. vitambulisho vya kura vitanunuliwa
    3. Kura zitabadilishwa, tena masanduku kabisa (Chini ya ilinzi mkali)
    4. Kura zitachakachuliwa (Chini ya ulinzi mkali na madonge manono kwa mawakala)
     
  7. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Naungo hoja 100% tukalinde kura pamoja na kuelimisha raia wa huko wajue wajibu na haki zao.
    hakuna kulala hadi kieleweke
     
  8. M

    Mzalendo halis New Member

    #8
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunawaombea Mwenyezi Mungu awatangulie na kuwalinda dhid ya mwovu ( ibilisi) yeyote
     
Loading...