Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bunge limeahirishwa kutoka na ajali ya Mv Skagit

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chaimaharage, Jun 29, 2012.

  1. Chaimaharage

    Chaimaharage JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani nchi hii sasa ina ombwe la uongozi limezidi mipaka. Priority katika mambo ya msingi hakuna tena. Tunapo ambiwa suala la madaktari liko mahakamani nani asiyejua utendaji wa shughuli za mahakama unavyo chukua muda kufikia hukumu zake?

    Serikali kwa sababu haina nia ya kutatua mgogoro huu waliamua kulikimbizia mahakamani wakijua fika mahakama haiwezi kushurutishwa kutenda shughuli zake na hivyo kupunguza nguvu ya mgomo.

    Hivyo basi naomba wananchi wote, vyama vya siasa, wanaharakati wa haki za binadamu, dini zilizo na uchungu na nchi hii zisizo tumiwa na wanasiasa tuipe serikali siku chache kama siyo masaa serikali kutatua mgogoro huu ama sivyo tuiwajibishe.

    Upole wetu unatuponza, wanautumia kutufanya wanavyotaka kama mafisadi wanavyomtumia DHAIFU kufanya wanavyotaka.
     
  2. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Kipaumbele ni kuitetea CCM na Serikali yake.

    Ninyi wananchi mtakumbukwa 2015 kwa kupewa Wali Maharagwe, Khanga na T-Shirt za Yanga, Taarab za T.O.T kidogo na Matusi Ya Lusinde.
     
  3. n

    ng'wandu JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jana nilisikitishwa sana na majibu DHAIFU na yasiyojali utu yalitolewa na waziri mkuu DHAIFU kuwa suala hilo limeachiwa mahakama. Haihitaji akili ya ziada kujua kuwa mahakama haina uwezo wa kutatua mgogoro huo. Tayari mahakama imekwisha waagiza madaktari warudi kazini lakini wameipuuza, sasa itaweza kufanya nini zaidi? Iamuru wafukuzwe kazi, haitasaidia. Iamuru wafungwe jela, pia haitasaidia kabisa. Ni serikali isiyojali watu wake na DHAIFU tu ndiyo inayoweza kupeleka suala kama hili mahakamani. Badala ya kulikabili na kulitafutia ufumbuzi kwa UDHAIFU wao wanatupia mpira mahakamani kusikokuwa na ufumbuzi wowote.

    DHAIFU Pinda anakiri kuwa ameshindwa kutatua, mpambanaji Lissu anamwambia, "then why don't you resign", halafu spika DHAIFU anamkingia kifua DHAIFU mwenzake. Na wakati huohuo raisi DHAIFU yeye ndiyo yuko wapi sijui, kimya kabisa.

    Enough is enough, something has to be done to remove this DHAIFU government, the sooner the better!
     
  4. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    We need to PROTEST...THIS GOVERNMENT IS SUCCUMBED WITH WEAK PEOPLE IN POSITIONS OF AUTHORITY. Can't we all strike now and save our lives?
     
  5. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,089
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Ndugu wana Jf
    Kuna habari zimenifikia kuwa Meli ya KALAMA imezama mida hii, na ilikuwa na abiria wengi sana. Mtu aliyenipa hizi taarifa ni wa kuaminika.
    Please wana habari Active hebu tupeni nini kinajili

    Ama mie taarifa niliyonayo mpaka sasa ni kwamba meli imezama, na meli ziko zinaelekea kuokoa, na ilikuwa inatokea Dar.

     
  6. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Balaa jingine hilo. Eee Mungu isiwe kweli.
     
  7. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,089
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    inasemekana abiri walikuwa wengi sana na hali ya bahari ni mbaya, kuna upepo mkali sana, kwahiyo meli imepinduka. jamani walioko kwenye access za kusikia matangazo kwenye maredio tunaomba mfuatili nini kinaendelea
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Inafanya safari zake wapi!?
     
  9. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,089
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Dar -zanzibar. wakati inapata ajari sijajua ilikuwa imetokea Dar au zenj. tunaendelea kusaka updates
     
  10. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    meli ya wapi hyo?
     
  11. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    God forbid
     
  12. mooduke

    mooduke JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 591
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Ebwana mtoa taarifa mbona taarifa hazija kamilika hiyo meli inasafiri toka wapi kwenda wapi? Imezama wapi ikitokea wapi ?


     
  13. C

    Cool Member

    #13
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Inawezekana maana upepo wa leo si mchezo, sipati picha bahari imechafuka kiasi gani. NI hatari sana
     
  14. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Eeeeh MUNGU tuepushe na majanga na utulinde daima.......
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Duh! MUNGU mwenye uweza kawe mtulizaji wa haki Mungu!

    Na kuna rafiki yangu alikuwa anatoka Zenji kuja Dar na kesho kutua A town na kwa kweli tangu aniambie amepanda usafiri wa kuja Dar sijampata hewani tena!

    Janga lingine tena kwa Taifa letu DHAIFU!

    MUNGU TUEPUSHE NA MAJANGA HAYA MUNGU WETU!
     
  16. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Eeh Mungu wa mbinguni tunusuru waja wako maana wanyonge na maikini ndio wanaoteketea na kupotea kama hivi
     
  17. S

    SinaChama Senior Member

    #17
    Jul 18, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Taarifa hiyo ni ya ukweli, kwasababu mpaka sasahivi hapo Zanzibar kuna harakati za uokoaji zinaelekea majini.
     
  18. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Uongozi dhaifu hakuna wakaguzi kabla chombo hakiondoka kazi ya ccm hiyo .
     
  19. K

    KWA MSISI Member

    #19
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ee Mungu epusha roho za watu wasiokuwa na hatia! Jesus Christ!
     
  20. m

    mamichu Member

    #20
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inasemekan haijazama ila ina dalili za kuzama na zimeshakwenda boti kwa ajili ya kuhamisha watu,ilikuwa inatoka znz kuja Dar...
     
Loading...