Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bunge lilokarabatiwa

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by kabegu, Aug 7, 2012.

  1. k

    kabegu New Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchi jirani ya kenya inazindua bunge 'jipya' baada ya kulifanyia ukarabati la zamani. Hii ni baada ya kuvutiwa na hivyo kugeza kutoka bunge letu la tanzania. Wamechoshwa na kutupiana viti.viti vya sasa having'oki
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Karibu mkuu, ni ugeni lakini MoDs watalifanyia kazi.
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    karibu sana JF.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Karibu sana jamvini.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Kwa kuwa viti having'oki hawarushiana makonde na vitabu......
     
  6. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,655
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    wee mgeni noma.na limekarabatiwa balaa,karibu sana
     
  7. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hahaaa...mgeni njoo wenyeji tupone...
     
  8. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Karibu sana Mkubwa.
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Karibu sana.
     
Loading...