Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BUNGE likianza, NGELEJA na AG si ajabu wakawajibishwa, sijui wataliambia nini BUNGE

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jay One, Jan 10, 2011.

  1. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,321
    Likes Received: 1,981
    Trophy Points: 280
    Naona wazii moto unaowawakia Ngeleja na AG, who allowed DOWANS walipwe mabilioni?
    Bunge ndilo linalo pitisha Budget, kama vile hawajui taratibu, Mkulo kajitoa
    kakaa mbali, kasema hazina haitoi hela, hii yote KUHOFIA BUNGE, sasa hawa wawili
    hali yao itakuwa mbaya mno hapo Feb, tusubiri, sijui watajitetea na nini? how..? hakuna
    mwenye nguvu zaidi ya bunge, najua speaker ni wa CCM hawezi tuliza moto huu, hapo sasa
     
  2. T

    Teroburu Member

    #2
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hizo ni ndoto Mr. Presidaaa. Maamuzi ya Bunge ni idadi ya wabunge. Chama chenye wabunge wengi ndio kitakachoamua kwa miaka mitano ijayo.
     
  3. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Naamimi hata wabunge wengi wa CCM hawapendezwi na hili swaga la Dowans, maana siwote wanapenda madudu ya wakubwa wao.
    Lakini naamini ikiwa kutakuwa na kupigwa kura za siri kwenye karatasi zisizo na serial ya kuonyesha nani kapewa karatasi gani, hao jamaa wataondoka tena kwa kupigiwa kura na CCM wenzao
     
  4. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2011
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kama kungekuwa na uwezekano wa Ngeleja na AG kuwa promoted wangekuwa promoted. Hii ndio Tanzania. You get fame and promotion for messing up, kama kweli wakiwajibishwa nitashangaa sana, lakini nina hakika hilo halitatokea. Likitokea linaweza kuingia kwenye guiness book. Tanzania hatuna uwajibikaji na uwajibishaji. Ndio maana unaona kabisa tunatoka EPA, tunaingia Richmond, tumetoka Richmond tumeingia Dowans, kuna nyingine zitakuja tena.....tunaendelea kuliwa hela wenyewe wanaendelea kutesha.
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    huu ni upuuzi mkubwa....wabunge wa ccm hawawezi kupiga kura za ndio eti kwakuwa wapo wengi wakati wakijua kwamba wanaliangamiza taifa zima...unafiki mkubwa tena wasulubiwe milele....
     
  6. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wawajibishwe kwa bunge lipi? Au kwa spika yupi? Mimi ningeshauri tusahau hilo ili mioyo yetu isije pasuka ikitokea vinginevyo. 40% ya wabunge ni mbumbumbu kabisa ambao hawajui lolote kabisa. 40% ni wabunge waliowekwa madarakani na mifukoni mwa hao wenye mradi huo na hao wapo pia hata kwenye kambi ya upinzani. Sasa unatarajia hiyo 20% ndiyo ipaze sauti ili zifike wapi? Mimi sijui suluhisho la tatizo hili ni nini lakini kwa kweli mwananchi mnyonge wa Tanzania anatia huruma na amekosa mtu wa kumliwaza na kumtetea. Nchi inanyonywa na hao watu wamemsahau Mungu na hata kusahau kwamba kuna kifo! Eeh Mungu wa Yakobo, waadhibu wanyonyaji hawa dhalimu!
     
  7. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Usisahau mfumo wetu wa kiajabu, wanaoafiki waseme ndio, ndioooooooooooooooooooo! wasioafiki waseme sio, siooooooo, walioafiki wameshinda, Dowans walipwe ili mali zetu zisikamatwe, sasa waliosign mikataba hii wako why not wajibisha hawa wapuuzi plus
     
  8. m

    mapambano JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    A wise move is to resign now and not to wait for the parliament
     
  9. Q

    Quick Senior Member

    #9
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hakuna kitu hapo wataendelea kula bata tu,wenye Dowans tu wapo wana sherehekea mavuno and nobody can try to ask them,
     
  10. T

    The Future. Member

    #10
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inauma sana ndugu zangu lakini cha muhimu kila linazowekana kufanyika leo tufanye ili angalau wajukuu zetu wawe na cha kujivunia kutoka kwetu, ukichea na nyani utavuna mjabua
     
  11. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Hivi hao wabunge wa CCM wao hawaoni hayo makali ya mgao wa umeme? hawana machungu na nchi yao? hawakerwi na utendaji mbovu wa baadhi ya wakubwa zao? ndio leo wa support ishu ya DOWANS? i doubt! lets see what happnes in February!
     
  12. Wameiba Kura

    Wameiba Kura JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sikubaliani na ww, are all CCM MPs agreed to DOWANS payment, the answer is NO, remember issue ya RICHMOND Lowassa alitaka kulia bungeni
    na kujiuzulu na mawaziri wawili, kwani wapinzani bungeni walikuwa wengi kuliko CCM, answer is NO, hivyo huyu Presidaa yupo sahihi, is a
    great perspective/vision, huyu Ngeleja & AG wamekalia KITI MOTO, they must resign, u will see
     
Loading...