Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bunge lifute upigaji kura wa sauti

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rich Dad, Jul 5, 2011.

  1. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha sana bungeni pale mheshimiwa Tundu lisu anapotoa hoja zenye ukweli kuhusu mambo ya Rushwa lakini anapingwa kutokana na uwingi wa wabunge wa CCM.
    Binafsi sidhani kama hii voting system kwa njia ya sauti ni realistic.
     
Loading...