Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bunge letu:zamani viwango;sasa vijembe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Apr 14, 2011.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Kimsingi,nimelimiss sana Bunge la Tisa lililoongozwa na Samwel Sitta kwakuwa lilikuwa Bunge la viwango(mijadala motomoto kwa mustakbali wa Taifa letu).Hili la sasa limejaa vijembe na miongozo ya Spika.Wana JF,tatizo la Bunge letu la sasa la Kumi liko wapi?
     
  2. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mambo ya taarabu hayo ... mipasho, vimini na kuendelea. Uwezo Annao Makinda!!!
     
  3. Quicklime

    Quicklime Senior Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bado kidogo watatwangana huku wananchi 2kiwatazama kwenye tv! Au ndo wanatoa yao ya moyoni?
     
  4. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Mi natamani sana ndundi zitokee Bungeni.Baada ya hapo heshima itakuwepo
     
  5. K

    KWELIMT Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Choosen na bado utalimisss sana! nakumbuka bunge la kishsbiki wakati wa speaker Msekwa lilipitisha TAKRIMA waliokuwa wanapinga walionekana wapinzani leo hii iko wapi?ushabiki bungeni ni hatari kwa mustakabali wa taifa.
     
  6. M

    MVUA GAMBA Senior Member

    #6
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa ndio wakati mzuri kabisa wa bunge letu kukua, maana kila mmoja anafahamu nafasi yake! Wakishatwangana ndio bunge linakomaa na busara zinaanza kutumika. Hakuna tena kuheshimiana kwa umri kwani kila mmoja ni mwakilishi ila hii ina faida na hasara. Nitapita baadaye kufafanua
     
  7. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Nikusubiri? Mvua Gamba unasubiriwa kwa hamu sana hapa kwa ufafanuzi
     
  8. M

    MVUA GAMBA Senior Member

    #8
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila mbunge anatambua kuwa anawakilisha watu hivyo ana nguvu sawa. Huu si wakati wa kuwasikiliza akina Malecela ama akina Mzindakaya. Tena hata hao sisiemu wana makundi ambayo wao kwa wao wakitoa hoja za hovyo lazima wapeane shua na ikiwezekana baina yao kushabikia hoja za upinzani. Kama itaendelea hivi na kisha wakatwishana manundu jambo ambalo najua litaanzia nje ya kumbi za bunge basi ndio safari njema inaanza
     
  9. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    endelea kufafanua mkuu....unavutia kihoja
     
  10. M

    MVUA GAMBA Senior Member

    #10
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zaidi ni kuwa uhasama huu ambao unaanzia kwenye hoja na pia baada ya kutambua kuwa wapo wanaonufaika na wasio nufaika1 Wasionufaika ni dhahiri watazungumzia mambo ya wananchi ili kutaka kushinda uchaguzi ujao na nadharia nzima ya kuvua gamba. Ngumi ni muhimu kwa mfano Membe anaanznisha kambi yake binafasi pale UDOM wakati wanaotaka kuwania urais 2015 wengine kutoka CCM nao wanazo zao. Juzi tumemuona Lema naye akianzisha kambi huko na zamani kulikuwa na ile ya Zitto. Inakuhitaji muda kutafakari hizi mbinu za kisayansi za kisiasa zinazolenga kukutanisha wanasiasa na makundi yao lakini wa vyama tofauti, mwisho I can tell watatwishana makonde nje ya bunge na hasira zao zitaingia bungeni kwenye hoja na humo watapeana makonde kwa kuwa spika hana uwezo wa kuwakutanisha nje ya bunge. Nitarejea tena
     
  11. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    karibu tena mkuu
     
  12. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    keshaenda kubeba boksi huyo
     
  13. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    wapi? kwani we unamjua?
     
Loading...