Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bunge letu na Muswada wa kudhibiti wachawi kwa faini ya Milion!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Malafyale, Mar 29, 2011.

  1. Malafyale

    Malafyale JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 9,981
    Likes Received: 2,241
    Trophy Points: 280
    Serikali inakusudia kupelaka muswada ktk kikao kijacho cha Bunge ili kuongeza adhabu kwa watu wanaokutwa na makosa ya uchawi, ikiwamo kutozwa faini ya Sh1 milioni na kifungo jela.

    Akichangia maoni yake, Mbunge wa Singida Kusini, Tundu Lisu, ambaye kitaaluma ni mwanasheria, alionyesha shaka kipengele cha sheria ya uchawi, akisema kitakuwa na madhara makubwa, kwani kitamnyima haki mtuhumiwa ya kujieleza na kujikuta akitupwa jela na kulipa faini.

    Source:Gazeti la Mwananchi(28 March,2011)

    Maoni yangu:Kudhibiti wachawi ipo kwenye utekelezaji wa manifesto ya serikali ya CCM 2010-2015?Nini kipaumbele cha serikali yetu?
     
Loading...