Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bunge letu na kombe la Kagame

Discussion in 'Sports' started by Inkoskaz, Aug 5, 2012.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Wadau,
    mara nyingi spika ama wenyeviti wabunge hulalamika kuwa muda wa kuchangia wa wabunge ni mchache kwa hoja mbalimbali na hili hudhihirika hata kwa wachangiaji kujikuta wakipigiwa kengela za kukatizwa michango yao
    pia hoja nyingi binafsi kama hii ya fao la kujitoa ya SSRA pia ni yamkini zikakosa kujadiliwa kutokana na kutokuwa na muda wa

    Tukirudi nyuma kuhusiana na hoja yangu kama thread heading inavyosema inashangaza bunge hilohilo lisilopata muda wa kujadili mambo mbalimbali ya msingi kwa taifa na watanzania huweza kupata muda wa kuingiza makombe ya vilabu(not national team) na kuanza kupigana vijembe

    Wadau wenye upeo katika medani za kimataifa ni bunge lipi jingine ulimwenguni hufanya hivi?
    Spika hukatiza hoja za wabunge na kuanza kutumia dakika kadhaa kutambulisha wanafamilia wa wabunge!
    Mawaziri kutumia muda mwingi kuwataja wachangiaji kwa majina....je haitoshi kutaja idadi tu ya wachangiaji wa maandishi na wa mdomo?


    Enyi wabunge are you serous kweli na TIME...dou you value muda wenu kweli na kujali gharama zinazoteketea kila siku huku serikali hiyo hiyo ikishindwa kuwakimu walimu,askar,madaktari na watumishi wengine
    Lets wake up in this deep sleep and utilise the valuable time for essential issues


    Spika na waheshimiwa MPs kama mnapita humu hebu msitupotezee muda kesho na makombe mjengoni mjue tunawaona na 2015 is at your door step
    Enyi wabunge makini tusaidieni kwa hili....ama wenzangu Mnalionaje hili??

    Pls tuchangie bila kuweka uYanga na uSimba....
     
  2. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,357
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Poleni sana MIKIA!!!! Ibadilishe heading iendane na maelezo yako ama sivyo imekaa kiuSIMBA.
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,357
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    Hakuna userious wowote huko. Watu badala ya kuwaza mambo ya msingi kuwaondoa wananchi kwenye shida wao wanafikiria kushangilia kombe la Kagame ama Ngao ya Hisani. Bunge letu linasikitisha. Badala ya kutafakari na kusoma kwa makini miswada ya sheria kabla ya kuipitisha wao wanawaza ushabiki wa Simba na Yanga. Hawana muda wa kujadili hoja lakini wana muda wa kushangilia Kombe la Kagame ama Ngao ya Hisani. Kuna siku nitapeleka kombe la Mbuzi ama Kombe la KImbunga ndani ya Bunge. Afadhali ingekuwa kombe ambalo limetwaliwa na timu ya Taifa badala ya vilabu. Nimekereka kweli
     
  4. A

    Aristides Pastory JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    YANGA SC DAIMA MBELE....

    Mbowe kukabidhi kadi ya CHADEMA kwa Said Bahanuzi...
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Mkuu umeonyesha rangi yako....nilijua mpo wa mawazo hayo lakini mimi sipo huko...yupe mchango wako acha unazi
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Well said Kimbunga...:A S 465::A S 465:
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha ha ha ha a ha...ukiona manyoya ujue kaliwa.
     
  8. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Mzee wa Bukoba,jukwaa la mambo hayo lipo mtaa wa pili,hapa tunahitaji nondo zako za ukombozi wa taifa
     
  9. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Only83... U mean mnyama alichinjwa na Yeboyebo?
     
  10. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,357
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Heading imenishangaza sana, Kombe lilikuwa halijafika Bungeni umeshaanza kulalama, umekuwa MTABIRI! Ungesubiri lifike Bungeni ndio uanze kutoa kasoro la Bunge letu
     
  11. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,082
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Dah hivi ulikua hujui why wanasema Yanga Team ya wananchi? Ok Mods toeni hii bla bla hapa sio mahala pake.
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hapo bado hujazungumzia utoro. Wabunge wetu ni watoro kupita kiasi au kutohudhuria bunge kwa sababu zisizokuwa na mantiki.

    Mtu anaacha kikao cha Bunge, anaenda jimboni kushamirisha vijana kwenye siasa. Mtu anaacha kikao kinaendelea yeye hahudhurii, anaenda jimboni kwa Mbunge mwengine kupiga kampeni ya chama

    Ni vitu visivyoweza kutokea nchi nyengine
     
  13. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nashauri mama makinda asiikarishe yanga bungeni,ila aunde tume kuchunguza pesa za rambirambi zilizoliwa na akina kaburu huu ni ufisadi mkubwa sana.
     
  14. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sijawahi sikia wala kuona eti UEFA CHAMPION TROPHY inepelekwa HOUSE OF COMMONS (Bunge la Uingereza) kisa team ya uingereza imelichukua. Au Wabunge walisimama baada ya NEW CASTLE kushuka daraja kisa Tonny BLAIR alikua mshabiki wa tim hiyo......

    Pima uelewa wa BUNGE la Tanzania kisha chukua hatua za kimapinduzi..
     
  15. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Pole sana mtani, najua usimba ndio unaokusumbua, ila jifunze kujua kuwa Yanga ni timu ya Tanzania hivyo ina haki ya kwenda Bungeni kama watanzania wengine. YANGA DAIMA MBELE.........
     
  16. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Mkuu mimi si shehe wa mwembechai bali nakiona kitakachotokea kwa kulinganisha na kilichokwishatokea siku za nyuma..hata hizo club kuwa na nauli za kwenda Dodoma kutembea wakati nauli za mechi wanatembeza bakuli nayo haijakaa sawa
     
  17. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180

    Mkuu,bunge na siasa ni uji na mgonjwa.. thread hii hapa ni mahali pake sahihi na ila kombe bungeni sio mahala pake
     
  18. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Mkuu Gaijin hapo ulipopasema panashangaza...hivi mtu ukishakuwa MP na akili zinabadilika kuwa za kujitoa fahamu?
     
  19. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Ewaaaa...mkuu umeiona hiyo!! hapa tumetawaliwa zaidi na hisia za ubinafsi mara usimba mara uyanga hata kwenye bunge...this is too much!
     
  20. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,357
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
Loading...