Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BUNGE LETU LA JMT NI KWELI LINAELEKEA hukoooo

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ukwaju, Jul 20, 2012.

  1. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,740
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mtandao wa wavuti umetupatia picha hii ya mabala wa mabalaa, je? kweli ni ya Bunge Letu/ na ndio tunakoelekea
    • Mitusi ya Nguoni
    • Kukatika viuno ukum
    • Kuonyeshana vidole vya kati
    • Mwenye kigoda kutupa hoja za washim
    • vurugu vululuvululuuuuuuuuuuuu
     
  2. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Naona akina Mama hapa wanacheza kiduku eeh!
     
  3. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hii ndo picha halisi ya bunge letu! Wenye nafuu ni wachache na bahati mbaya hawatoki kwenye kundi la wengi
     
  4. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mwenye hilo gamba la kijani atakuwa Komba huyo!
     
  5. Averos

    Averos JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 607
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Better this than mipasho of Ours!
     
  6. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    safari bado ndefuu tuombe uhai twaweza yaona
     
Loading...