Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bunge lawaka moto: Lissu, Msigwa na Lema watolewa nje!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lusambara, Jul 28, 2011.

  1. L

    Lusambara Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa Bunge limepasuka tayari,

    Wabunge watatu wametolewa nje ya ukumbi, Tundu Lisu, Msigwa na G. Lema
     
  2. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #2
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugai anaongozwa na ushabiki
     
  3. m

    mtotomagwanda Member

    #3
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aki nasema lazima ccm iangukuke,mwaka 2015 ni mbali sana,
    Peoplez power lazima irise.
     
  4. Jaxx

    Jaxx Senior Member

    #4
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wametolewa nje na Naibu speaker kwa kosa la kuongea/Kuwasha MIC bila ruhusa ya Naibu Speaker
    Kuna haki hapo?
     
  5. L

    Lusambara Member

    #5
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kisa ni kitendo cha Naibu wa Spika kumpatia muda mrefu Lukuvi kuongea kuitetea serikali kuhusu na Hotuba ya Lema, Kambi ya upizani wamekataa kitendo hicho cha kupatiwa muda mrefu wakati si hotuba. Naibu wa spika ametumia kiti kuwatoa nje ya ukumbi kwa kazi za siku ya leo. Mambo yalikuwa magumu kweli kiasi cha hata Lukuvi mwenyewe kushindwa kumalizia hotuba yake.
     
  6. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wameonewa?
     
  7. Ben Mugashe

    Ben Mugashe Verified User

    #7
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 915
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Moto wawaka tena, Mh Kikwete vunja Bunge tujipande upya maana inaonekana uongozi wa bunge unalegalega
     
  8. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tundu lissu,Godbless lema,na Mch Msigwa wametolea nje kwa kukiuka utaratibu wa bunge unaowazuia zungumza pasipo ruhusa ya mwenyekiti.
     
  9. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mambo ya kariakoo!
     
  10. M

    Masanga Member

    #10
    Jul 28, 2011
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndungai anafanya kazi kichama zaid kama mmeshndwa kuendesha bunge achieni kiti
     
  11. f

    firstone Member

    #11
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HiVI HAWA WABUNGE WATATOANA BUNGENI MPAKA LINI?
    JANA WENJE,LEO TUNDULISU,LEMA, NA MSIGWA SIJUI KESHO? KAMA MCHEZO VILE!
     
  12. T

    TANZAGIZA Member

    #12
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inakuaje m'bunge atolewe njee ya ukumbi wa bunge pale anapotetea maslahi ya taifa,? Kweli ina maana gani ya kuwepo wabunge wa upinzani bungeni? Ni aibu tupu.

    Mh. Lema, lisu na mchungaji wametolewa njee ya bunge kwa kusema tanzania haina amani bali ni nidhamu ya uoga? Nini kazi ya wabunge wa upinzani bungeni kama sio kuikosoa serekali..? Kwa stahili hii ni bora au nashauri wabunge wote wa upinzani waligomee bunge tuu kuliko kudhalilishwa hivi kwa mnaofuatlia bunge nadhani mmenielewa naomba kuwakilisha


    mungu ibariki tanzania
     
  13. Mzalendo

    Mzalendo Senior Member

    #13
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwaka huu naona Magamba inabidi warudi drawing board Maanake kulindana kume expire mjengoni
     
  14. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280

    Nadhani Bungeni linatawaliwa na sheria,kanuni na taratibu.Je kila mbunge akiongea bila kufuata utaratibu bunge litaendeshwa vipi ?.Anyway hakuna umeme sijui Naibu spiker kama katumia jazba ili chama chake kimfikirie siku za usoni nafasi ya uSpeaker.Nawashangaa sana magamba pamoja na wingi wake bungeni bado wanahitaji ulinzi wa kiti cha speaker.
     
  15. t

    thinktank Senior Member

    #15
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 132
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni ule ule utoto wa CDM, Hata ningekuwa spika ningewatoa nje wanaozomea wakati wenzao wanaongea. Haiwezekani CDM tu wajione ndio wana haki ya kuongea.
     
  16. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Dah! Lukuvi alikuwa anamwaga hotuba ndogo, anataka mwongozo huku anachambua kila aya ya hotuba ya Lema, mh.msigwa uvumilivu umemshinda kamchana live speaker.
     
  17. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kama wamekose sawa ni haki yao kutolewa but swali linakuja mbona magamba huwa hawatolewi!
    Hapo ndo kunatatizo hata mimi napenda sheria zifuatwe lakini kwanini iwe kwa wapinzani tuu!
    Magamba yanaendelea!
     
  18. Butho Mtenzi

    Butho Mtenzi JF-Expert Member

    #18
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 320
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Daaaa JOB NDUGAI NAIBU SPIKA ametumia power yake ya kanuni kwa kuwatoa Wabunge tajwa kwa kushindwa kufuata utaratibu lkn imekaa kiupendeleo fulani vile kwani ata LUKUVI alikuwa amekosea au sabu ni Wazir anyway tujiachie wenyee Watz Bunge letu lilivyo
     
  19. T

    TUNTUUU Member

    #19
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugai mwanzon alianza vzr,now is better makinda than this hopoless
     
  20. m

    mtotomagwanda Member

    #20
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jana wenje!

    Leo lisu,lema na msigwa!
    Kesho mdee na rigia mtema.
     
Loading...