Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bunge latungiwa wimbo wa majibizano

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Inkoskaz, Jul 15, 2011.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    Nimebahatika kuusikia wimbo huo kutoka kituo kimoja cha radio ukiwa umeingizwa clips za majadiliano ya mabishano bungeni kati ya spika,mwenyekiti,mawaziri na wabunge katika hoja mbalimbali...aibu!
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,681
    Likes Received: 4,384
    Trophy Points: 280
    sasa mbona wewe mchoyo hivyo....kwanini usiweke hako ka clip tuka-enjoy haka ka weekend japo kwenye cm naana umeme mgogoro
     
  3. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    huyo aliye tunga nampa BIG UP, maana watu wazima lkn wamezidi vioja.
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    Mkuu bahati mbaya hata mimi nimeusikia juu kwa juu ktk radio ya gari nadhani ulikuwa unapigwa kwa mara ya kwanza so stay tuned utausikia tu
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,681
    Likes Received: 4,384
    Trophy Points: 280
    Haya asante Mpwa, natafuta sehemu ya kitimoto
     
  6. r

    rushasha JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    natamani niusikie maana BUNGE la kipindi hiki kwa kweli....mmmh
     
  7. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #7
    Jul 15, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    ha ha ha ha ha! hata mimi niliusikia, bonge la wimbo, ila nahisi spika ataupiga marufuku, si mnamjua mama yetu yule....mama wa .....''so what.....''...nani kawaruhusu mushike hizo maiki?.................''nasema kaeni chini...''
     
  8. dizbap

    dizbap Senior Member

    #8
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    MBONA tumeshazoea sasa..Bunge letu limekuwa kama SOKONI vile! Kweli wakiwezeshwa wanaweza.........!! where is SITA?
     
  9. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nimeusikia bonge la kituko ni wa dj nelly wa clouds kama sijakosea !
    unaitwa SOKONI KARIAKOO
     
  10. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    Mama anaekalia kiti si alisema wanleta fujo kama watu wa kariakoo? sijui aliwarate vipi watu wa k,koo
     
  11. V

    Vonix JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,432
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Wabunge wa ccm wamegeuka wanaitetea serikali,bunge limekuwa kero na hako ka mama kiroboto mikwara mitupu bora aliesema fungeni mlango tupigane.
     
  12. bht

    bht JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    huu wimbo uliiimbwa na jamaa mmoja (mi mbaya sana kukumbuka majina ya waimbaji...sijui dogo Dito...aaah sijui mm) kisha DJ 'Vencha' nadhani akauongeza makorombwezo...looh!


    Mama kanituma niende gongo la mboto.....
    Oooh ooh kkoo!
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    atauza vibaya sanaaaa
     
  14. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    bora huyo aliyewatungia wimbo make bunge la sasa ni vituko vitupu na vichekesho tu jana kuna mwingine nilisikia akiseme ye ni ndo handsome boy tu badala ya kusema nini katumwa na wananchi wake
     
  15. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni Dj Venture wa Clouds Radio ndiye aliye mix majibizano ya hovyo ya bungeni na wimbo wa Kariakoo wa msanii Mataruma. Umetoka bomba sana. Kwa mujibu wa radio hiyo singo hiyo itapatikana hivi karibuni mitaani.
     
  16. katabu

    katabu JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tbc napo unasikika? Uweke na hapa jf basi!!
     
  17. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kupata clip ya muziki uliopigwa redioni ni ngumu kidogo na hasa kama mimi ambaye niliusikilizia kwenye radio ya gari. Labda kama kuna mwenye uhusiano na watu wa hiyo radio tunaomba watuwekee hapa jamvini.
     
  18. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    heri wewe hujasema.
     
  19. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sijausikia lakini nadhani utakuwa una maudhui mazuri sio kama ule unoitwa R1.
     
  20. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Leo nilidamka asubuhi sana nikawatumia Power Breakfast ujumbe wa kuwaomba wapige huu wimbo. Nawashukuru kwani mara tu baadA ya kumaliza jingle wakafanya kweli.

    Kiujumla wimbo una maudhui na unatoa picha ya Buunge tulilonalo sasa. Bunge la vioja na miongozo ya spika isiyokuwa na mwongozo.

    Style hii ya kuchukua vipande vya hotuba au matukio ya kisiasa na kuunganisha kuwa wimbo kwa mara ya kwanza niliisikia/niliiona Uganda mwaka jana. Kuna mwanamuziki (jina nimesahau) alichukua hotuba ya Mu7 na kuikataka akaifanya wimbo ambao ume-heat mwaka jana, mwaka mzima.

    Heko kwa Mataluma na Dj Venture
     
Loading...