Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BUNGE lathibitisha kujiuzulu kwa Rostam

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by M'Jr, Jul 23, 2011.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Bunge limethibitisha kupokea barua ya kujiuzulu kwa Rostam Aziz na tayari wameiandikia barua tume ya uchaguzi
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kubenea anachukua jimbo kwa tiketi ya CCM
     
  3. c

    chipanga JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 60
    I hope DPP na yeye soon atathibitisha kwamba ameshakamilisha taratibu za kumfungulia mashtaka kwa ujambazi aliotufanyia.
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,466
    Likes Received: 9,211
    Trophy Points: 280
    Magwanda mkichukua Ubunge wa Igunga ntajua kuwa 2015 mnachukua nchi, mkishindwa bora mfunge ofisi zenu, maana itakuwa ni washindikizaji kama kawaida.
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    imeingie kwenye records!usije ukakimbia jamvi.
     
  6. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Igunga is one of many constituencies and whether CCM or CDM or CUF gets it there is no guarantee for 2015 its too far to predict anything but with good observation I think the govt is chokwad now na wananchi
     
  7. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2011
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Tatizo lenu mnafikiri mna haki miliki ya kutawala hili Taifa.na nivema mkafanya analysis kwa kutumia akili badala ya makalio
    inasikitisha maisha kila kukicha yanapanda nyie kwakuwa mnakula kodi za walala hoi mnajiona mtatawala milele

    hata Ben Ali na Mubarak nadhani walikuwa wanafikiri watatawala milele na kuwaachia watoto na wajukuu wao madaraka
     
  8. K

    Kiluvya2011 JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Analysis yako inawalakini,..coz jimbo la igunga haliwezi kuwakilisha mawazo ya nchi nzima.
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    rais wa nchi mzururaji utadhani naniliu ....

    hatuna shida na igunga.

    tunataka maisha bora kwa kila mtanzania tuliyoahidiwa na huyo muuza nyago wa magogoni
     
  10. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,466
    Likes Received: 9,211
    Trophy Points: 280
    Tena ntakuwa wa kwanza kuwapa Hongera, nikiwa hai ntafatilia kwa karibu sana.
     
  11. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 135
    Hapa mada ni RA kuthibika kwamba kesha lala mbele sasa ya Kubenea na CDM kuchukua Nchi 2015 yanatoka wapi ? Chadema wanashindwa kwakuwa Tume huamua kutangaza na kwa ni kajimbo kamoja kura zitaibiwa ile mbaya na polisi kama kawaaida watatumika vibaya we all know that .
     
  12. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Teh teh teh! I can assure u guyz ofisi za vyama vyote zitahamia Igunga kama wataamua uchaguzi ufanyike maana kama mnakumbuka jimbo la Mwibara liliwahi kukaa bila mbunge kwa zaidi ya miaka 3
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    nakubaliana na wewe FF najua watu wengi watapingana na hii poin yako
     
  14. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,466
    Likes Received: 9,211
    Trophy Points: 280
    Hivi kuna Rais gani zaidi ya Kikwete ambae anafanya kila njia kuhakikisha maisha bora kwa kila mTanzania? hizo safari zote za nje anakwenda kwa ajili yetu na si kutembea. Laiti ungelijuwa, nakuonea huruma sana.

    1) Barabara za lami za wakati wa Kikwete ni nyingi kuliko awamu zote ukichanganya pamoja.

    2) Shule za Sekondari za wakati wa Kikwete ni nyingi kuliko awamu zote ukichanganya pamoja.

    3) Vyuo vikuu vya wakati wa Kikwete ni vingi kuliko awamu zote ukichanganya pamoja.

    4) Kliniki wakati za wakati wa Kikwete ni nyingi kuliko awamu zote ukichanganya pamoja.

    5) Umeme wa wakati wa Kikwete ni mwingi kuliko awamu zote ukichanganya pamoja.

    6) Nyumba za walimu za wakati wa Kikwete ni nyingi kuliko awamu zote ukichanganya pamoja.

    7) Ukusanyaji wa kodi wa wakati wa Kikwete ni mwingi kuliko awamu zote ukichanganya pamoja.

    8) Utalii Tanzania wakati wa Kikwete ni mwingi kuliko awamu zote ukichanganya pamoja.

    9) Mashine za tiba Mahospitalini za wakati wa Kikwete ni nyingi kuliko awamu zote ukichanganya pamoja.

    Niendelee? inatosha kwa leo.
     
  15. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Excellent! Wewe ni Great Thinker! Kama nchi ingekuwa na watu 10 kama wewe.........
     
  16. UTC

    UTC Senior Member

    #16
    Jul 23, 2011
    Joined: Jun 1, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwamba hayo tisa (9) yame/yanafanyika kutokana na misaada ya nje?
     
  17. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    acha kuwashwa wewe.

    View attachment 34297 images.jpeg View attachment 34299 images4.jpeg View attachment 34301 View attachment 34302 View attachment 34303
     
  18. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hakuna hata moja lililofanyika. barabara zenyewe zinaumuka kama unga ulotiwa amira
     
  19. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #19
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rushwa na bla blaaa za jk ni nyingi kuliko awamu zote,
    Ungozi wa jk ni ovyo ukilinganisha na awamu zote
    Mzaha mzaha wa jk ni mwingi sana
     
  20. F

    FJM JF-Expert Member

    #20
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kama sio magwanda msingekuwa mnavuana magamba na leo hii Rostam angekuwa mbunge. FaizaFoxy you really need to learn a thing or two about the impact of magwanda to ccm. wengine wanatafuta nguvu za ziada kwa manabii wa ki-nigeria (of all places) wengine wanaviziana kupita Jairo. waht a mess!
     
Loading...