Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bunge Laongoza Kuchafua Lugha ya Kiswahili

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Nshomile, Nov 29, 2007.

  1. N

    Nshomile Member

    #1
    Nov 29, 2007
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baraza la Kiswahili lashutumu wabunge kwa uchafuzi wa Kiswahili


    From http://mwananchi.co.tz/newsre.asp?id=3171
     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2007
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,311
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Kazana ni neneo la kiswahili. Huyo spika bogus sana. upeo wake ndio huo wa kufikiria ngono everytime... shit"" Zungumzia Buzwagi mjomba alah...?.
     
  3. S

    Son of the Soil Member

    #3
    Nov 29, 2007
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni kwamba waheshimiwa wetu hawatafuti kuwapendeza wapiga kura wao bali wawekezaji kusudi wawape fedha za kampeni! Wao ni wasomi sana wenzao si wananchi wa Nachingwea ni wawekzaji wa Canada walioko nchini. Hawajui Kinyaturu wala Kiswahili.
    Salam kwao.
     
Loading...