Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bunge lamjadili Masaburi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanajamii, Feb 21, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kamati ya bunge ya Haki, Maadili na Madaraka ya Bunge imeanza kujadili pamoja na mambo menginekauli ya Meya wa jiji la Dsm Dr DIDAS MASABURI baada ya kutukana baadhi ya wabunge wa Dar es Salaam kuwa wanafikiria kwa kutumia makalio.

    Naibu spika wa bunge Job Ndugai amekiri kamati hiyo kukutana jana na leo kujadili suala hilo.

    Meya huyu amekuwa maarufu sana hapa JF ambapo wana jukwaa wamekuwa wakitumia msemo huo kuwakejeli wenzao.

    source:Habari leo.
     
  2. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    can't wait.
     
  3. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wa hiyo bunge sasa linajadili "MASABURI"

    Kwa kweli waongezewe posho
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Ingekuwa vema ukaweka na picha ya Masaburi tukamjua
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Lakini BUNGE na KAMATI YA BUNGE ni vitu viwili tofauti sana!
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tamuchungu...unazungumzia kale kausemi ka wana JF kwamba watu wanafikiria kwa kutumia Masaburi.
     
  7. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Mkuu umejihami vyema usiwekewe nyota
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Masaburi imekuwa kamsemo ka kuficha neno halisi sasa ie kuficha neno husika ambalo ni kali
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    usipotoshe umma wa JF.kamati imetumwa na bunge,ndio maana ile kamati ya bunge iliyoundwa kufatilia mgogoro wa madaktari iliwakilisha bunge zima,au ww unafuata sheria na taratibu za afghanistan nn
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mkuu naogopa kupigwa ban japo huo ndio ukweli
     
  11. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Kwa nini usiweke kwanza picha ya Masaburi yako! Kabla ya kutaka ya wenzako (LoL!)
     
  12. MANI

    MANI Platinum Member

    #12
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,866
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Kujadili na kuchukua hatua ni vitu viwili tofauti. Tumeona managapi yamejadiliwa na kuekewea mapendekezo lakini mpaka leo kimya ! Tunataka bunge lenye meno sio hili la blah blah.
     
  13. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Masaburi bwana!dah,
     
  14. HKigwangalla

    HKigwangalla Verified User

    #14
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 717
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh! Kwa kweli alitoa tusi lisilo la kitaasisi na anastahili kufundishwa nidhamu ya kiuongozi. Kama mimi nilisema ukweli tu niko mbioni kufukuzwa chamani, iweje kwa huyu kigogo aliyesema watu wanafikiria kwa kutumia 'Masaburi?'

    Maana watu hufikiria kwa kutumia brain, na ukiambiwa tu kwamba unafiiria kwa kutumia spinal cord (ambayo ni mfumo huo huo wa fahamu) unaweza kupigana, vipi ukiambiwa unatumia 'muscles za makalio' kufikiri??? Nadhani ni sawa na mtu kukuambia hauna ubongo kabisa!
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  16. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #16
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Bunge siku zote lilikuwa wapi wameeona neno masaburi limepata umaarufu hapa JF ndio wameanza kujitutumua.
     
  17. n

    nizzo complex New Member

    #17
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Masuburi ana maana gani?
     
  18. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #18
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    masaburi(3).jpg
    Kwa misingi hii hawapaswi kudai posho hata kidogo.
     
  19. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #19
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kazi kwelikweli
     
  20. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #20
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Ndio yeye huyu sasa mbona umetoa picha iliyopigwa nusu? Ungeweka aliyopiga full halafu hajavaa hilo joho ingekuwa mwake
     
Loading...