Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bunge lamchunguza, Rais ampa zawadi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bu'yaka, Aug 15, 2011.

  1. Bu'yaka

    Bu'yaka JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    [​IMG]

    Msahiki Meya wa Dar-es-Salaa, Didas Masaburi.
     
  2. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 857
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nini hicho
     
  3. M

    MWananyati Senior Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inategemea ni zawadi ya nini. Fafanua, Ila nakushauri 'Acha vipofu waongozane', mwisho wake tutauona.
     
  4. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    duh hii kali zaidi
     
  5. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Yaani ina maana kwamba Bunge liache kumchunguza huyo swahiba wake katika madili waliyofanya au wanataka kufanya jijini Dar.
     
  6. B

    Bobby JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Bila kujali ni zawadi gani anayopewa huyu hakupaswa hata kukanyaga ikulu. Mbali ya tuhuma za ufisadi,juzi pia katutukana watanzania wote kupitia kwa wawakilisha wetu leo tunamwona kwenye ofisi yetu ya juu kabisa nchini akipeana mkono na mkuu wa nchi, is he being rewarded kwa kutuibia na kutuinsult?. Huu upuuzi I'm sure huwezi kuuona mahali pengine popote duniani zaidi ya Tanzania.
     
  7. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Barua za kufukuzwa kutoka kwenye chama...Lowassa nae alipewa
     
  8. s

    sawabho JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kwa kuwa bado anachunguzwa hana hatia, mpaka pale itakapodhihirika kuwa ametenda kosa, kwa maana hiyo yuko huru kukutana na kila mtu hadi pale kosa lake litakapobainika.
     
  9. Kituku

    Kituku JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nilikuwepo kwenye hafla hii, ni siku aliyofuturisha, wanaume walipewa mifuko hii ikiwa na vikoi na supande wa wanawake mama salma aligawa zawadi ya aina hii ndani kukiwa na vitenge. Ni zawadi ya futuru.. Ila kwangu mimi sioni kama ni sadaka kwani anawaridhisha matajiri amabo hata hata hivyo vitu hawatavitumia, wanaweka makabatini tu.. Ni bora angeamua kufuturisha wale wasiojiweza , wenye shida hata ya kg 1 ya unga kwa siku
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,017
    Likes Received: 5,159
    Trophy Points: 280
    senkyu ticha
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,017
    Likes Received: 5,159
    Trophy Points: 280
    acha mchezo na rafiki mnafiki
     
  12. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hapa naona Masaburi yanatumika kufikiri.
     
  13. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,524
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Hamkuelewa kile alichomaanisha Hosea wa takukuru mbele ya balozi wa Marekani bado?
    .
     
  14. C

    CBN Member

    #14
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa wa kumlaumu nan masaburi au aliyempa zawadi masaburi kwa kufikiria kupitia masaburi?
     
  15. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Unatarajia nini kutoka kwa kiongozi mahiri mzururaji? Wa Tatanzania hiyo ni miaka yenu ya kuumia. mpaka mshike adabu kwa wrong choice ya uprezida
     
  16. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #16
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Vipi na wewe ulipewa?
     
  17. Bu'yaka

    Bu'yaka JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    Kama ukiwa na kashfa huna hatia mpaka itakapodhihirika, mbona Katibu Mkuu Jairo kaambiwa asikanyage wizarani?
     
  18. i

    ipogolo JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 1,772
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    MASA BURI bado ni Meya na anawakilisha jamii. HAFLA hiyo ilikuwa jijini dar so kama meya lazima aalikwe ikulu that is protocal; angekuwa amepewa barua ya likizo ili kupisha uchunguzi kisha mr president akampa mwaliko hiyo ni kesi ingine. msimamisheni kwanza!!!!

    "DONT MAKE OTHER PEOPLE LAUGH AT YOUR BACK"
     
  19. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Jairo wizarani ni kazini kwake na amesimamishwa kazi, vipi ukiacha kutumia Masaburi yako kufikiri unadhani Masaburi amesimamishwa kazi yake au Ikulu ni ofisini kwa Masaburi?
     
  20. F

    FJM JF-Expert Member

    #20
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Inawezekana kabisa Mayor Masaburi akawa hana hatia,ni mtu safi, lakini kwa kipindi hiki ambacho yuko kwenye uchunguzi si busara hata kidogo kuonekana kwenye hiyo picha na Rais. Psychologically inampa Mayor Masaburi nguvu kubwa sana.

    Kitu kingine ambacho kinanipa shida ni nani analipia hizi futari za kila juma? Nauliza hili kwa nia njema kabisa, na natambua hiki ni kipindi muhimu kwa waislam na nilitegemea Rais angefutarisha watu lakini (LAKINI) sikutegemea angefutarisha kwa kasi hii. Nchi masikini ambavyo inakopa kila kukicha kwa nini Rais anashindwa kutambua concept ya 'kubana matumizi'?.

    Bajeti ya Wizara ya Uchukuzi nusura ikwame kwa sababu ya kukosa fedha, Raisi yeye anazo mpaka za kununua zawadi kwa Watuhumiwa wa rushwa? Umpe mtu chakula na zawadi pia? Washauri wa Rais wanafanya nini? Kwanza mmeona hiyo mifuko ya zawadi? ni kiasi gani mfuko mmoja? Hawa waliofutarishwa wana njaa gani mpaka wapewe chakulana Rais?.

    Kama ni lazima kufutarisha kila juma basi wafutarishwe watoto yatima na wasukuma mikokoteni. Hawa ndio wanataka chakula lakini sio wakina Mayor Masaburi.

    Sijui tumefikaje hapa. Sijui!
     
Loading...