Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bunge Lakatizwa Ghafla!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pascal Mayalla, Apr 13, 2010.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,536
    Likes Received: 6,137
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,
    Nimekuwa nikifuatilia kikao cha Bunge asubuhi hii live kupitia TBC, mara ghafla matangazo yakakatishwa ghafla, TBC kwanza wakaweka promos na baadaye documentary ya underwater.

    Kwanza nilidhani ni technical problem ya TBC, nikahamia Star TV ili niendelee na Bunge maana na wao huwa wanarusha live, nikakuta nil.

    Ndipo nilipododosa toka source fulani Bungeni akaniambia Bunge limeahirishwa ghafla for technical problem.

    Vyombo vyetu vya habari lazima viwatendee haki wateja wake kwa kuwanotify something, the usual one ni ile excuse ya kawaida

    " Tunawaomba radhi watazamaji wetu, hatutaweza kuendelea na matangazo haya kutokana na sababu zilizo nje ya uwezo wetu, asanteni"

    Hii ingetosha, hili la kukatisha tuu matangazo, no excuse ni a bit rude!

    KWA MSAADA WA BLOG YA MROKI
    ======================

    [​IMG]

    Waziri Mkuu, Mizengo Pinda akiteta na Naibu Kiongozi wa Upinzani Bungeni na Mbunge wa Karatu, Dr. Wilbroad Slaa kwenye ukumbi wa zamani wa Bunge wa Pius Msekwa mjini Dodoma jana. Bunge lilihamia katika ukumbi huo baada ya mfumo wa sauti katika ukumbi mpya wa Bunge kupata hitilafu.

    [​IMG]

    Askari akihamisha joho la Spika kutoka kwenye ukumbi mpya wa Bunge kwenda kwenye ukumbi wa zamani wa Msekwa baada ya mfumo wa sauti katika ukumbi mpya leo.

    [​IMG]

    Askari wakihamisha siwa kutoka kwenye ukumbi mpya wa Bunge kwenda kwenye ukumbi wa zamani wa Msekwa baada ya mfumo wa sauti katika ukumbi mpya leo.

    [​IMG]

    Spika wa Bunge Samwel Sitta akiingia kwenye ukumbi wa zamani wa Bunge wa Msekwa baada ya mfumo wa sauti wa ukumbi mpya wa Bunge kupata hitilafu jana.
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Au wanahofia tutaona uozo wao? mjadala wa TICTS leo ndani ya nyumba. Hii Bongo bana hakuna aliye msafi wizi mtupuuuuuuuuuuuuuuu
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    bunge ndo wamekatiza mjadala au vyombo vya habari vimekatisha matangazo? whats the problem? au wameona unga ukimwagwa tena!!
     
  4. mohammedzahor

    mohammedzahor Member

    #4
    Apr 13, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha tusubiri tutapata maelezo.
     
  5. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tupe feed back mkuu! kama umejua nini kinaendelea.
     
  6. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,536
    Likes Received: 6,137
    Trophy Points: 280
    Bigirita, jina lako linanichanganya na Birigita,
    Ni bunge ndio wamesitisha mjadala ghafla na sio vyombo vya habari. Technical problem huweza kutokea popote, naamini hivyo vyombo vya habari, walielezwa bungeni sababu za kuahirishwa ghafla, walichotakiwa kufanya ni wao kutujulisha sisi watazamaji wao, na sio kukatiza ghafla na hawakusema chochote hadi sasa, program zingine zinaendelea as if nothing happened.
     
  7. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Si taarifa atatupa Mzee wetu au kuna kifungu kinachozuia wabunge kutoa taarifa ya yatokanayo bungeni? kwani hawa wazushi wasituzingue Bunge ni la nani?
     
  8. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,536
    Likes Received: 6,137
    Trophy Points: 280
    Dreamliner, hata mimi nilikuwa nafuatilia toka kwenye TV tuu, siko Dodoma, feedback ya ukweli lazima itoke Dodoma, huyo source wangu wa hapo Bungeni ameniambia kwa sentensi moja tuu, technical problem, nikashindwa kumuulizia zaidi asijejihisi kama namhoji.
     
  9. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    mitambo ya kurekodia yaani hansard imeleta shida kidogo na bunge haliwezi kufanya kazi bila mitambo hiyo ndio maana kikao kimeharishwa kwa muda.
     
  10. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,536
    Likes Received: 6,137
    Trophy Points: 280
    N-handsome, hakuna kifungu kinachozuia wabunge kutoa taarifa ya yatokanayo, taarifa rasmi itatolewa na Spika watakapokutana leo saa 10 jioni kwa kikao cha mchana.
     
  11. M

    Magobe T JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2010
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 2,568
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hatuweji kujifunza kitu hata kama tumesoma. Tuna 'tendency' ya kufanya yaleyale yanayoendana na hulka zetu. Ndiyo maana hata twende nchi gani yenye maendeleao kujifunza tukirudi nyumbani tunasahau as if hatujafika kabisa. Mfano, mzuri ni viongozi wetu. Kwani wametembelea nchi ngapi zenye maendeleo na ni kitu gani wameiga ili kifanyike hapa Tz? Pole Pasco, that's the real Mtz.
     
  12. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,536
    Likes Received: 6,137
    Trophy Points: 280
    Asante PhD, kumbe ni mitambo ya kurekodia sauti. Haya mambo ya mitambo yametufikisha mahali kila kitu sasa tunategemea mashine, nijuavyo mimi, ma hansard reporters ni yale majitu ambayo yako very fast kwa kuandika tena wanatumia hatimkato/shorthand. Bunge lilikuwa likiendeshwa hivyo siko zote.

    Sababu hiyo ni lack of innovation, kama kweli ni mitambo ya hansard tuu, pale bungeni wana digital camera zinarekodi kila kitu, hivyo bado kikao kingerekodiwa kwa hiyo video camera na baadae watu wa hansard waka reap sound track toka digita video.

    TBC1,wako hapobungeni, wanarekodi kila kitu kwa camera zao, Ofisi ya Bunge si ingeomba sound track yao na kuwapatia hao hansard reporters!.

    TBC-Taifa wamefunga mitambo yao ya sauti humo mjengoni, wanarekodi kila kitu, ofisi ya Bunge imeshindwa nini kuomba msaada?!. Hapo sijawataja Star TV, hawa wasingeomba kwa vile ni chombo binafsi kingehisiwa kuweza kuhujumu.

    Tanzania bana!. all and all, ni baadhi ya 'kasi na viwango' !.
     
  13. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,536
    Likes Received: 6,137
    Trophy Points: 280
    Magobe T, hii ndio bongo yetu..Bongo tambarare..!.
     
  14. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nimeonana na mtazamaji wetu wa Tv wa familia ameniambia kuwa TBC walitangaza kuwa kumetokea matatizo ya kiufundi ndiyo maana wanakatisha matangazo.
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Apr 13, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Mitambo ya kurekodia sauti ndio isababishe kikao kiahirishwe!
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Apr 13, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kutakuwa na umeme wa mgao Dom mpaka jenereta litoke USA bunge lijalo.
     
  17. Elusive

    Elusive JF-Expert Member

    #17
    Apr 13, 2010
    Joined: Nov 26, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli kikao cha Bunge kilipoanza kwa wimbo wa Taifa pamoja na Dua picha
    ilikuwa haina sauti kwa Star TV na TBC, nilitegemea wangewaeleza watazamaji matatizo
    ya pale Bungeni lakini wameendelea kwa kuonyesha vipindi vyengine bila ya taarifa ya
    kuomba radhi ili watazamaji waweze kuelewa kama Bunge linaendelea na kikao chake
    au nalo limeahirishwa.
     
  18. fiksiman

    fiksiman JF-Expert Member

    #18
    Apr 13, 2010
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 401
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Jamani msiwe na wasiwasi, mfumo wa mawasiliano pale Mjengoni umebuma ila nimesikia wanahamia kwenye Mjengo wa zamani yaani leo hadi kieleweke kwa kweli..
     
  19. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #19
    Apr 13, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wamesahau kuwa kila kitu lazima kiwe na plan B???
     
  20. E

    Edmund Senior Member

    #20
    Apr 13, 2010
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wanafanyakazi kazi kwa mazoea, kwanini hawakuajiandaa kwani bunge la mwisho lilikuwa lini.
    wanaficha uchafu wao tu wote wako ovyo.
     
Loading...