Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bunge la viwango???

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by FarLeftist, Nov 11, 2010.

  1. FarLeftist

    FarLeftist JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 362
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sitegemei kama tutaona Bunge lenye viwango vyovyote wakati huu, ni dhahiri kwamba kwa uteuzi huu wa "bora tukose wote" ni kuwapa nguvu tena mafisadi kujipanga upya baada ya kujeruhiwa vibaya, tukae tuone itakuaje lakini wengi wetu vichwani tunayo majibu tayari...
     
  2. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Litakuwa bunge la vi-uongo ndugu
     
  3. Double X

    Double X Senior Member

    #3
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hawa wamama maspika,hakuna bunge.
     
  4. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,281
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Wasiwasi wangu..(mungu apishilie mbali) bunge linaweza kuwa km la kenya..kutwangana makonde ukumbini inaweza ikawa si tatizo. Kwa vile sidhani wabunge aina ya akina Tundu Lissu watakubali kuambiwa'' kaa chini huna hoja weye na uache wivu wa kijinga kwa chama na serikali yake'' kwani uzalendo na manufaa ya umma unayajua wewe peke yako!!
     
  5. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    umesema kweli '' bora tukose wote''

    hii ni kweli kabisa
     
  6. t

    togo Member

    #6
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    swala la kurushiana ngumi mjengoni this time sio la kutabiri ni kitu kiko wazi ngumi zitapigwa tu
     
Loading...