Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bunge la tumiwa bila kujua kufisadi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by morenja, Feb 8, 2012.

  1. morenja

    morenja JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 2,163
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    bunge la tumiwa bila kujua .kupitisha sheria dhaifu ya fedha haramu .iliyo kusudiwa kumuokoa kada na mwanachama wa chama .aliyoko kanda ya kasikazini .subirini muone atakae hukumiwa wa kwanza na sheria hiyo .analipa faini ana sepa .,subiri uone .ujue kwa hakika sasa inchi imetawaliwa na mafisadi ,
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Embu funguka zaidi maana naona kama habari yako umeiachilia hewani hewani vile
     
Loading...