Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bunge la sasa lanifurahisha mno

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ladyfurahia, Jul 19, 2011.

  1. ladyfurahia

    ladyfurahia JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 12,954
    Likes Received: 629
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli furaha niliyonayo mimi lady furahia HAINA KIFANI

    hili BUNGE letu la sasa halitaki mchezo jana tu nilipoona taharifa ya habari nimeachwa mdomo wazi kwa furaha
    sijui wenzangu nyie
    kila mbunge kukaata a kupitishwa kwa bajeti ya Wizara ya nishati na umeme si mchezo
    yaani sasa wanatusikiliza sisi tulioawachagua nimefurahi mpaka hapa naandika naona
    furaha katika vidole vyangu wenzangu mmelionaje hili
    nijibuni
     
  2. ladyfurahia

    ladyfurahia JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 12,954
    Likes Received: 629
    Trophy Points: 280
    Niko sijatoka bado kuhusu bunge
     
  3. ladyfurahia

    ladyfurahia JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 12,954
    Likes Received: 629
    Trophy Points: 280
    Jamani hiyo avatar inawekwaje maana ni mshamba mwenzenu
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Siyo mbuzi wa kafara style?Na CCM kujifanya wako kwa wananchi.
     
  5. Muzii

    Muzii Senior Member

    #5
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Aaa napita tu nakwenda pale labda baadaye
     
  6. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hamna kitu ili wafanye kweli, Waziri wake kwanza ajiuzuru, wafanye mabadiliko makubwa kwenye ajira za wafanyakazi wa TANESCO, make wizara, na wafanyakz walio wengi ni wababaishaji. Cha msingi ni kuunda upya
     
  7. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Huu ndo utamu wa kuwa na vyama vya upinzani makini vyenye kujenga hoja makini dhidi ya serikali.subili mengi yanakuja lady.
     
  8. R

    Rweye JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,637
    Likes Received: 1,221
    Trophy Points: 280
    Haya maamuzi ni mema kwa Taifa japo yaweza kuwa ni fitina za makundi ndani ya CCM tayari zishaanza kuwatafuna,huku EL huku JK huku S6...hold on a while!
     
  9. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Endapo kama bajeti hii ya Ngeleja ingepitishwa nilikua nimeshajiandaa kuchukua uraia wa nchi jirani na kuukana kabisa uraia wa Tanzania!
     
  10. n

    ngarauo Member

    #10
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we want umeme
     
Loading...