Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bunge la nani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by yakub, Jul 29, 2011.

  1. yakub

    yakub Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Who is the owner of parliament is wananchi, CCM or CHADEMA maana kila nikifatilia bunge nackia hoo serikali ya CCM imefanya hivi imefanya vile even if wakiulizwa mambo ya msingi wanadefend chama chao. so hili ni bunge la wananchi au Bunge la CCM kupinga hoja za vyama pinzani vinavyowakilisha wananchi.
     
  2. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Imefika wakati wa kuwatoa magamba umefika manake ss naona wanatufanya watoto sana. Wabunge wa magamba kazi kuharibu meza zetu walipa kodi kwa kupiga makofi tu.ila dawa yao inachemka
     
  3. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    It is too much
     
Loading...