Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bunge la MwanaJF mngeshauri mawaziri wafuatao wafanywe nini haraka?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpayukaji, Apr 20, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Je kama tutakuwa na safu ya bunge la Wana Jf, members kama wabunge mngeshauri ni hatua gani zichukuliwe dhidi ya mawaziri hawa? Makongoro Mahanga, Sofia Simba, Celina Kombani, William Lukuvi, Mary Nagu, Hussein Mwinyi, John Magufuli, William Ngeleja, Ezekiel Maige, Harrison Mwakyembe, Samuel Sitta, Jumanne Maghembe, Dk Kawambwa, Adam Malima,Lucy Nkya, Stephen Wassira, Mathias Chikawe, Mustafa Mkullo na Mizengo Pinda. Makosa yao ni kuanzia kughushi shahada, upanya, matusi, ufisadi, uzembe, uongo, uzinzi na mengine.
     
  2. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kufilisiwa na kunyongwa
    1. Ngeleja
    2. Mkulo
    3. Malima
    4. Nkya
    5. Mponda
    Kufilisiwa na kufungwa jela

    1. Maige
    2. Mahanga
    3. Simba
    4. Kombani
    Kufilisiwa,kuishi kijijini na kutoruhusiwa kushirki siasa

    1. Maghembe
    2. Kawambwa
    3. Lukuvi
    4. Mwinyi
    5. Nagu
    6. Pinda
    Kifungo cha nje huku wakitakiwa kuweka mambo ya richmond hadharani

    1. Sitta
    2. Mwakyembe

    Mwisho: Magufuli anafaa kuendelea

    K
     
  3. M

    Magwero JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Kwanza umewataja wengi...
    Mim nachukua wanaonihusu hapa..
    1/MALIMA aliwahi ingizia taifa hasara ya Milioni 100...
    Kwa ujinga wake eti mh Mengi anajipa Airtime mingi ITV than our excelence JMK..
    Ikaundwa tume kuchunguza,
    matokeo malima muongo..
    Alistahili kulipa hzo pesa au kifungo cha maisha jela na kama anauwahi mrefu basi anyongwe ili asiendelee kutia hasara Jela..
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkuu,
    Ningeshauri uanze na Waziri Mkubwa ambaye ni MWONGO namba MOJA dunia nzima, Lowest Perfomer in Tanzanian History, na mwepesi wa kulia ili kuziba uovu anaofanya, Bwana Mizengo Kayanza Peter Pinda!
     
  5. M

    Magwero JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    2/MAGHEMBE kafuta post yangu 1 hapa..
    Ila sio ishu ntaandika tena,vidole havitumii mafuta hvi..

    Huyu ni Prof tena mim asingekuwa waziri labda ningemsalimia kwa magoti kama ningekutana nae siku 1 na akajitambulisha kuwa ni prof, lakini leo naona kama namzidi maharifa vile..
    Sina ugomvi na Babu huyu ila swala la kushindwa kukontrol inflation kwenye mazao ya chakula wakati yeye ndo mwenye funguo ya maghara yote yaliyofungia tani kwa tani za maindi..

    Simshitakii kwenu ila Prof huyu ndo ameshindwa kununua Maindi kwa Bei staiki kwa Wakulima wetu,,wakanunua wachuuzi kwa 2500-3500 debe la maindi msimu wa mavuno na kulinunua tena kwa elfu 8 msimu wa palizi..
    Huyu naye amewafukarisha sana wakulima wa mahindi..
    Hukumu yake ni hii..

    Kwa kuwa Ni Profesa naomba akapimwe Akili kabla ya kusomewa hukumu na mtoto wa mkulima wa mahindi..
     
  6. U

    Ukombozitz Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Open Group mpya imefunguliwa facebook kwa jina la Ukombozi Tanzania. Unaruhusiwa kujoin pamoja na kuinvite watu mbalimbali kwenye group. Aim ni kuwa na kila mtanzania anayetumia mtandao wa internet awe kwenye hili group tayari kupashana habari pamoja na Kuikomboa nchi yetu. Ndio kwanza tumeanza kuchukua hatua sio kila siku maneno.. Jiunge na hiyo group sasa na unganisha na wenzako.


    Ukombozi Tanzania Admin
     
  7. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,393
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    Radio one wanatangaza sasa. wanadai leo usiku huu wabunge wa ccm watatangaza maamuzi magumu stay tuned.
     
  8. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    ........a.k.a mtoto wa mkulima mzee wa 'nadhani'
     
  9. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    safi :A S 41:
     
  10. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    piga chini the whole government, anza upya uchaguzi, new things, its never too late
     
  11. J

    John W. Mlacha Verified User

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,497
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    ana ugonjwa wa kifafa kama humjui
     
  12. J

    John W. Mlacha Verified User

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,497
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    tupia link
     
  13. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,708
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180


    We ukishaona waziri anagushi digrii basi ujuwe hata kazi yake itakuwa ni ya kubahatisha tu.Ila katika mawaziri wote hao uliowataja anayejua kazi ni huyo Magufuli tu wengine hao wapelekwe jela na watozwe faini kwa uwongo. Binafsi sioni walichokifanya katika wizara zao zaidi ya wizi.
     
  14. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,708
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180


    Huko siendi. Unataka usalama watutafute ili Kikwete atufunge kwa hasira za kuambiwa ukweli?
     
  15. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,708
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180


    Sawa kabisa. Nitakunywa beer for your suggestions, ila naona serikali yote inabidi ijiuzulu for they are incompetent.
     
  16. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Magufuli is the worst; uuzaji wa nyumba bei ya mchicha, samaki kutunzwa kwa kodi zetu, sasa barabara za viwango hafifu na nusu nusu. Tena muongo sana na mpotoshaji.
     
  17. King2

    King2 JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Dawa yao ni kwenda kuwamwaga mogadishu maharamia wa kisomali wale Chakla.
     
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,376
    Trophy Points: 280
    wafuatao wanyongwe taratibu
    1.mponda mali za wananchi
    2.magembe wa majigambo
    3.nundu la magamba
    nahuyu angekuwa waziri ningeomba anyongwe kwa unafiki tu
    JANUARY MAGAMBA MAGUMU
     
  19. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    .
    Eeeeeh ... nadhani sasa imefika mahali sisi kama serikali tutambue hili .... eeeeh kwamba wananchi wanaishi katika maisha magumu .... eeeh nadhani hili si suala lililojificha, maana linaonekana wazi kabisa ... eeeh nadhani hata Waberoya analifahamu hili ...

    .
     
  20. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #20
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,872
    Likes Received: 818
    Trophy Points: 280
    Hao mawaziri inasemekana kwamba wameandika barua za kujiuzulu. It has yet to be confirmed by the Prime Minister. Kuna maana gani basi kuwajadili wengine ambao hawajaandika barua ya kujiuzulu? Na unapotaja mawaziri wengi namna hiyo,kwa nini usiseme Serikali yote ya Kikwete haifai?
    Sasa hivi wanaostahili kujadiliwa ni hao ambao wapo katika sight ya Chama.
    Kuwafukuza mawaziri wengi namna hiyo sijui kama imewahi kutokea outside a coup detat. Lakini it doesn't mean it can't be done. By all accounts,it has already been done. Wasifukwe tu because some respectable person said they should go. Hawa mawaziri nadhani they are on their way out. Sasa hivi labda wabunge wanawake wameshaanza ku sense nafasi ya kazi,labda wameshaanza kuvaa translucent dress kutafuta uwaziri.
     
Loading...